Ngày đăng: 11/07/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 222
Mẫu tin không hợp lệ?
Bán nhà 130m² – Hẻm xe tải 6m Đường Tân Hương, Q. Tân Phú – 30PN - 17,0 tỷ
Bài đăng bán nhà:
- Bán nhà 5 tầng, 30 phòng ngủ, 30 toilet tại Tân Phú, vị trí đắc địa.
- Diện tích 130m², mặt tiền 4.5m, chiều dài 20m.
- Đường Tân Hương, hẻm 6m, ô tô ngủ trong nhà.
- Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, lý tưởng để kinh doanh hoặc cho thuê.
- Giá bán 17 tỷ, giá đất chỉ 130 triệu/m², đáng cân nhắc.
- Sổ Hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng.
- Liên hệ 0822346970 – xem nhà, gặp chủ
Bất động sản : 668258
1 Bán nhà mặt phố nguyễn duy trinh, q9, thủ đức, tp hcm. dt 75m2, 4 tầng. giá 7.8 tỷ. 20h17-19/05 TP HCM
2 Bán nhà phố ngọc trì- lô góc 3 thoáng-55m2 nhỉnh 9. gần hồ điều hoà 20ha lớn nhất long biên -thang 20h12-19/05 Hà Nội
3 D2308 ?? mặt tiền lê đức thọ 123m2 nở hậu kinh doanh cực đỉnh 20h05-19/05 TP HCM
4 Bán tòa nhà sài đồng- hàng xóm vinhomes rive side-dòng tiền khủng-120m 4 tầng hơn 20 tỷ(tl) 19h53-19/05 Hà Nội
5 Bán lô đất f0 sát vạn phúc city – ngay cổng đinh thị thi hiệp bình phước 19h49-19/05 TP HCM
6 Bán 2 lô đất - giá giảm sâu đường 39 linh đông – gần phạm văn đồng – vành đai 2 19h43-19/05 TP HCM
7 O2307 ?? đất vàng lê đức thọ 312m2 sát chợ thạch đà giá sốc 19h41-19/05 TP HCM
8 ? kim mã - ba đình - chdv 8 tầng thang máy - sát vinhomes giảng võ - dòng tiền 70trtháng 19h39-19/05 Hà Nội
9 ?siêu phẩm nguyễn khang - cầu giấy - 8 tầng thang máy - 24 phòng (2 ngủp) - dt 200trth 19h39-19/05 Hà Nội
10 Bán nhà đường nguyễn xiển, thạnh mỹ lợi, q9, hcm. dt - 116m2, giá 5,45 tỷ 19h38-19/05 TP HCM
11 Bán toà vp mặt phố vũ phạm hàm - cầu giấy - 160m2 - 5 tầng mt 9m - dt 100trth - 116 tỷ 19h38-19/05 Hà Nội
12 Mở bán 9 lô mới chính chủ f0 tại thủ thừa, long an 19h36-19/05 Long An
13 Chính chủ cần bán nhà mặt tiền đẹp kdc cao cấp nhà bè – gần quận 7 19h28-19/05 TP HCM
14 Bán đất tặng nhà cấp 4 mặt tiền đường 54 hiệp bình chánh thành phố thủ đức 19h28-19/05 TP HCM
15 Siêu phẩm 2 lô liền kề giá chỉ 2,95 tỷ mỗi lô 19h18-19/05 Khánh Hoà