Ngày đăng: 14/07/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 227
Mẫu tin không hợp lệ?
(Tân Phú) Bán CHDV cao cấp 40 phòng, giá 3x tỷ, lợi nhuận ổn định 220 triệutháng.
- 220 triệu/tháng tương đương 2,64 tỷ/năm, tỷ suất lợi nhuận khoảng 7,54%/năm (so với giá 35 tỷ), khá cạnh tranh trong thị trường bất động sản dịch vụ.
Mặt tiền số 164 - 166 Nguyễn Cửu Đàm - Phường Tân Sơn Nhì - Quận Tâm Phú.
- Hiện trạng: Trệt, 4 lầu.
- DT: 8m x 16m - 40 phòng.
- Đang khai thác: 220tr/ tháng.
- Giá bán: 35 tỷ thương lượng (năm chủ TL cực kỳ mạnh).
Đây là sản phẩm thích hợp giữ tiền và khai thác dòng tiền hằng tháng.
Mặt tiền cực kỳ đẹp, đường lớn, xung quanh d
Bất động sản : 668014
1 Chính chủ cần bán nhà đường lê văn thọ - phường 11 - quận gò vấp 11h30-19/05 TP HCM
2 Siêu phẩm khan hiếm chỉ 35t- bán khách sạn 8 tầng mặt tiền khánh hội, quận 4- dt 4m*18m vuông đẹp- 11h27-19/05 TP HCM
3 Thượng thanh – long biên nhà mới thang máy – full nội thất – tiềm năng tăng giá cao 11h27-19/05 Hà Nội
4 Noxh k-home cityview biên hòa – chỉ từ 1.1 tỷ sở hữu căn hộ riêng 11h26-19/05 Đồng Nai
5 Bán nhanh lô góc siêu đẹp tại đăk hà, kon tum, 11h26-19/05 Kon Tum
6 Bán nhà 4 tầng kdc hưng phú, đường 12, hiệp bình chánh, thành phố thủ đức 11h26-19/05 TP HCM
7 Sẵn sàng chốt lô đất ngon lành ở đắk hà, kon tum cho các nhà đầu tư thông thái đây ạ! 11h26-19/05 Kon Tum
8 Cần bán nhà trung tâm quận quận 1 giá 7,9 tỷ 11h25-19/05 TP HCM
9 Đất xịn - cơ hội vàng cho nhà đầu tư chốt lời 11h25-19/05 Kon Tum
10 Bán đất xịn cho nhà đầu tư chốt lời nhanh chóng tại đăk hà, kon tum! 11h24-19/05 Kon Tum
11 Bán nhà đẹp,hẻm xe hơi, đường thích mình nguyệt, f2, quận tân bình 11h21-19/05 TP HCM
12 Siêu phẩm đất góc 2 mặt tiền – đường số 35, hiệp bình chánh, tp thủ đức 11h20-19/05 TP HCM
13 Bán nhà đẹp, đường phùng văn cung cung , f7 , quận phú nhuận gia 7,tỷ 680 triệu 11h18-19/05 TP HCM
14 Cập nhật giá mới nhất noxh biên hòa k-home cityview hôm nay 11h15-19/05 Đồng Nai
15 Bán nhà 4 tầng mặt tiền hxh 6m đ.lê thị riêng, bên thành, quận 1- dt 7m*15m- căn góc 2mt thoáng 11h14-19/05 TP HCM