Ngày đăng: 15/07/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 150
Mẫu tin không hợp lệ?
Toà nhà 4 tầng CHDV Thảo Điền 180m²,Địa Trung Hải, full nội thất, thu nhập 160 triệu(41,5 tỷ)
Bán tòa căn hộ dịch vụ Thảo Điền 180m², 4 tầng, kiến trúc Địa Trung Hải, full nội thất, thu nhập 160 triệu/tháng – Giá 41,5 tỷ TL
Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
Mức giá: 41,5 tỷ ~230,56 triệu/m²
Diện tích: 180 m²
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, gồm 14 căn hộ + 1 shophouse duplex
Thông tin mô tả
v Cơ hội đầu tư siêu lợi nhuận tại trung tâm Thảo Điền, tòa căn hộ dịch vụ cao cấp mới 100%, kiến trúc Địa Trung Hải sang trọng và tinh tế
v Địa chỉ: Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điề
Bất động sản : 667893
1 Cần cho thuê lại căn phòng tại ngõ 9 khuất duy tiến - thanh xuân - hà nội 09h22-19/05 Hà Nội
2 Bán nhà c4 goodlife laundry mặt tiền hxh đ.nguyễn trãi, quận 1- dt 106m2 ngang lớn 6m*11,75m- khu 09h19-19/05 TP HCM
3 Hot hot –chính chủ cần bán căn nhà tại đường quang trung, phường 11, quận gò vấp, tp. hcm 09h19-19/05 TP HCM
4 Bán nhà gác đúc giá tốt - trung đông 9, hóc môn - khu dân cư hiện hữu 09h16-19/05 TP HCM
5 Chính chủ cần bán đất mặt tiền đường đường tân triều, xã tân bình, huyện vĩnh cửu, đồng nai. 09h12-19/05 Đồng Nai
6 Bán nhà 2 tầng mặt tiền hxh đ.bà lê chân, tân định, quận 1- dt siêu lớn 105m2 ngang 9,5m*19m sh 09h09-19/05 TP HCM
7 Bán lô đất f0 sát vạn phúc – đường số 9 hiệp bình phước, thủ đức 09h08-19/05 TP HCM
8 Bán nhà huỳnh tấn phát – long biên thang máy fuji – full nội thất cao cấp – nhà đẹp ở ngay 09h07-19/05 Hà Nội
9 Bán nhà gác đúc giá tốt - trung đông 9, hóc môn - khu dân cư hiện hữu 09h06-19/05 TP HCM
10 Bán nhà 2 tầng trung tâm nha trang - hẻm hương lộ ngọc hiệp, giá chỉ 2.5 tỷ 09h03-19/05 Khánh Hoà
11 Lô đất kiểu này ở hòa lạc giờ thật sự không còn nhiều nữa đâu anh chị ạ. anh chị ơi, không mua lô 08h59-19/05 Hà Nội
12 Chính chủ cần bán gấp 100m2 full thổ cư tại phú cát - hà nội, giá chỉ hơn 4ty 08h59-19/05 Hà Nội