Ngày đăng: 15/07/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 182
Mẫu tin không hợp lệ?
Tòa nhà 7 tầngMT Lê Thánh Tôn, Bến Nghé, Q1 – 289m², 28 CHDV, 75 tỷ
Bán tòa nhà 7 tầng mặt tiền Lê Thánh Tôn, Bến Nghé, Quận 1 – 289m², 28 CHDV, thu nhập cao – Giá 75 tỷ TLĐường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP.HCMMức giá: 75 tỷ ~259,5 triệu/m²Diện tích: 289 m² (ngang 10m, dài 30m)Kết cấu: 1 trệt 6 lầu (tổng 7 tầng), gồm 28 căn hộ dịch vụPhòng ngủ: 28 PN Pháp lý: Sổ hồng chính chủ
Thông tin mô tả
Bán gấp tòa nhà căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Lê Thánh Tôn, trung tâm Bến Nghé – Quận 1, khu vực sang trọng bậc nhất TP.HCM
Diện tích lớn: 10m x 30m,
Bất động sản : 668013
1 Siêu phẩm khan hiếm chỉ 35t- bán khách sạn 8 tầng mặt tiền khánh hội, quận 4- dt 4m*18m vuông đẹp- 11h27-19/05 TP HCM
2 Thượng thanh – long biên nhà mới thang máy – full nội thất – tiềm năng tăng giá cao 11h27-19/05 Hà Nội
3 Noxh k-home cityview biên hòa – chỉ từ 1.1 tỷ sở hữu căn hộ riêng 11h26-19/05 Đồng Nai
4 Bán nhanh lô góc siêu đẹp tại đăk hà, kon tum, 11h26-19/05 Kon Tum
5 Bán nhà 4 tầng kdc hưng phú, đường 12, hiệp bình chánh, thành phố thủ đức 11h26-19/05 TP HCM
6 Sẵn sàng chốt lô đất ngon lành ở đắk hà, kon tum cho các nhà đầu tư thông thái đây ạ! 11h26-19/05 Kon Tum
7 Cần bán nhà trung tâm quận quận 1 giá 7,9 tỷ 11h25-19/05 TP HCM
8 Đất xịn - cơ hội vàng cho nhà đầu tư chốt lời 11h25-19/05 Kon Tum
9 Bán đất xịn cho nhà đầu tư chốt lời nhanh chóng tại đăk hà, kon tum! 11h24-19/05 Kon Tum
10 Bán nhà đẹp,hẻm xe hơi, đường thích mình nguyệt, f2, quận tân bình 11h21-19/05 TP HCM
11 Siêu phẩm đất góc 2 mặt tiền – đường số 35, hiệp bình chánh, tp thủ đức 11h20-19/05 TP HCM
12 Bán nhà đẹp, đường phùng văn cung cung , f7 , quận phú nhuận gia 7,tỷ 680 triệu 11h18-19/05 TP HCM
13 Cập nhật giá mới nhất noxh biên hòa k-home cityview hôm nay 11h15-19/05 Đồng Nai