Ngày đăng: 16/07/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 106
Mẫu tin không hợp lệ?
Bán nhà Nguyễn Thái Học Q1 – 4,1x12m – Trệt 2 lầu – CN 49.4m² – Chỉ 35 tỷ
Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Thái Học, P. Cầu Ông Lãnh, Quận 1 – tuyến đường lớn, gần chợ Bến Thành.
Diện tích: 4,1 x 12m – công nhận 49,4m².
Kết cấu: Trệt, 2 lầu – phù hợp kinh doanh đa ngành.
Hiện trạng: Nhà trống, tiện giao ngay.
Pháp lý: Cá nhân, sổ hồng rõ ràng.
Chỉ: 35 tỷ (~708 triệu/m²) – tài sản mặt tiền trung tâm, thanh khoản cao.
Thomas Tiến – tư vấn rõ ràng, minh bạch – làm nghề bằng sự tử tế và liêm chính
?
Bất động sản : 667805
1 Bán nhà 3 lầu mặt tiền phạm văn đồng - hiệp bình chánh - thành phố thủ đức 06h59-19/05 TP HCM
2 Bán lô đất lớn 796m 2 mặt tiền đường 22 linh đông phường linh đông, thành phố thủ đức 06h47-19/05 TP HCM
3 Vị trí siêu đỉnh - mặt tiền phố tây bùi viện, quận 1 chính chủ bán - dòng tiền thuê 100trth -* 06h43-19/05 TP HCM
4 Bán lô đất lớn mặt tiền quốc lộ 13, hiệp bình phước - tp thủ đức, hồ chí minh 06h43-19/05 TP HCM
5 Cho thuê cửa hàng làm tóc, gội đầu, bán hàng ở ngõ quan thổ 1. giá: 3,5triệutháng 06h34-19/05 Hà Nội
6 Chính chủ bán chdv cao cấp đ. tôn thất tùng, q1 - dòng tiền đều 40trth - dt 4m*19m - căn góc 2 mt 06h26-19/05 TP HCM
7 Cho thuê cửa hàng làm tóc, gội đầu, bán hàng ở ngõ quan thổ 1. giá: 3,5triệutháng 06h26-19/05 Hà Nội
8 Cho thuê cửa hàng làm tóc, gội đầu, bán hàng ở ngõ quan thổ 1. giá: 3,5triệutháng 06h18-19/05 Hà Nội
9 Bán nhà đường nguyễn xiển, thạnh mỹ lợi, q9, hcm. dt - 116m2, giá 5,45 tỷ 06h17-19/05 TP HCM
10 Bán nhà thái hà, đống đa dòng tiền khủng 120 triệutháng sổ đỏ 92m2 16 phòng ô tô gần 06h08-19/05 Hà Nội
11 Bán siêu phẩm thái hà, đống đa dòng tiền khủng 120 triệutháng sổ đỏ 92m2 16 phòng ô tô gần 06h08-19/05 Hà Nội
12 Bán chung cư dòng tiền thái hà, đống đa dòng tiền khủng 120 triệutháng sổ đỏ 92m2 16 phòng ô tô gần 06h08-19/05 Hà Nội
13 Bán chung cư thái hà dòng tiền khủng 120 triệutháng sổ đỏ 92m2 16 phòng ô tô gần 06h08-19/05 Hà Nội