Ngày đăng: 17/07/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 133
Mẫu tin không hợp lệ?
Biệt thự thô tại Cityland Park Hills. Giá 40 tỷ, 213 m², sàn sd 402 m²
Biệt thự thô tại Cityland Park Hills
• Giá bán: 40 tỷ đồng, tương đương ~187.79 triệu/m². Giá này có thể thương lượng.
• Địa chỉ: Khu dân cư Cityland, Phường 10, Gò Vấp, TP.HCM.
• Thông số:
◦ Diện tích đất: 213 m².
◦ Diện tích sàn sử dụng: 402 m².
◦ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu (tổng 4 tầng), có chỗ đậu xe riêng.
• Hiện trạng: Nhà thô, rất phù hợp để gia chủ tự do thiết kế và hoàn thiện theo sở thích.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng.
• Phù hợp: Rất thích hợp để ở, đ
Bất động sản : 667821
1 Bán nhà c4 - hxh đ.nguyễn đình chiểu, q.3 - chính chủ 1 đời - chỉ 11,25t * liên hệ giang giang: 07h47-19/05 TP HCM
2 Tôi chính chủ cần bán căn nhà hẻm xe hơi 136 vạn kiếp p.3 bình thạnh 07h45-19/05 TP HCM
3 Đất mặt tiền đường 164 bình mỹ – nở hậu 20m – full thổ cư 07h40-19/05 TP HCM
4 Bán nhà cấp 4 mặt tiền quốc lộ 13 cũ, hiệp bình phước, thành phố thủ đức 07h39-19/05 TP HCM
5 Ngang lớn hiếm 7,7m*24m - 1 hầm 8 tầng - bán nhà mặt tiền đ. nguyễn đình chiểu, q.3 * liên hệ giang 07h37-19/05 TP HCM
6 Bán lô đất mặt tiền đường vành đai 2 - phường linh đông - thành phố thủ đức 07h33-19/05 TP HCM
7 Cho thuê phòng trọ 282 dương quảng hàm 07h32-19/05 TP HCM
8 Siêu phẩm (60x80) 2 mặt tiền sông + tỉnh lộ 15 – giá cực sốc mua ngay 07h31-19/05 TP HCM
9 Đất nhà vip ngang 13m – nở hậu 20m – 821m² full thổ – giá rẻ hiếm khu bình mỹ 07h31-19/05 TP HCM
10 Nhà vườn (29x16) thới tam thôn – giá mềm chỉ 9.3 tỷ đầu tư ngay 07h30-19/05 TP HCM
11 Bán lô đất lớn giá rẻ hẻm 5m số 109 đường hiệp bình, hiệp bình chánh, thành phố thủ đức 07h29-19/05 TP HCM
12 Đất vườn nghỉ dưỡng view hồ trị an xã thanh sơn định quán đồng nai 07h13-19/05 Đồng Nai