Ngày đăng: 25/07/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 219
Mẫu tin không hợp lệ?
KHO XƯỞNG PHƯỜNG HIỆP TÂN – NGAY PHAN ANH – NGANG 11.2M – 259M² – CHỈ 69TRM² ~ (17.89 TỶ).
KHO XƯỞNG PHƯỜNG HIỆP TÂN – NGAY PHAN ANH – NGANG 11.2M – 259M² – CHỈ 69TR/M² ~ (17.89 TỶ).
?/Zalo: 0889 767 727
? Khủng 259m² (11.2 x 20.6m, hậu 13.5m). Xưởng có 1PN, 1WC, đang cho thuê 25tr/th.
? Hẻm 6m xe tải ra vào thoải mái,
? Ngay Tô Hiệu – Ngã tư Bốn Xã. Giao thông thuận tiện.
? SHR vuông đẹp, không lộ giới, pháp lý chuẩn.
?/Zalo: 0889 767 727 – LêThảo NhàPhố.
Bất động sản : 667790
1 ?tòa building siêu vip duy tân 630m 9 tầng, doanh thu tiền tỷ, chỉ 385 tỷ 00h16-19/05 Hà Nội
2 Siêu phẩm - trung tâm đống đa - 6 tầng thang máy mới tinh - hai thoáng - gần ô tô vài bước chân ra 23h56-18/05 Hà Nội
3 Siêu phẩm - trung tâm đống đa - 6 tầng thang máy mới tinh - hai thoáng - gần ô tô vài bước chân ra 23h49-18/05 Hà Nội
4 Lô góc 3 mặt tiền bạch đằng, 540m2, ngang 11m, ~90trm2 23h49-18/05 Đà Nẵng
5 ► mặt tiền đường 2 tháng 9, 110m2, 3.5 tầng, thu nhập 40tr ổn định, giá đầu tư 13.x tỷ 23h45-18/05 Đà Nẵng
6 Siêu phẩm - trung tâm đống đa - 6 tầng thang máy mới tinh - hai thoáng - gần ô tô vài bước chân ra 23h44-18/05 Hà Nội
7 ♣ đất mt kỳ đồng đường 7.5m lề 6.5m gần chợ, kinh doanh cực tốt, 95m2, 8.x tỷ 23h43-18/05 Đà Nẵng
8 ► lô góc 2 măt tiền kd gần chợ đống đa, view công viên, lõi hải châu, 6.x tỷ 23h40-18/05 Đà Nẵng
9 ???♥️♥️ nhà đẹp -hai thoáng - ngõ ba gác - sát ô tô tránh - tiện ích ngập tràn???? 23h37-18/05 Hà Nội
10 ???♥️♥️ nhà đẹp -hai thoáng - ngõ ba gác - sát ô tô tránh - tiện ích ngập tràn???? 23h27-18/05 Hà Nội
11 ♪ nhà sau mặt tiền hàm nghi, 2 tầng cứng ngắc, 2.35 tỷ 23h16-18/05 Đà Nẵng
12 ???♥️♥️ nhà đẹp -hai thoáng - ngõ ba gác - sát ô tô tránh - tiện ích ngập tràn???? 23h14-18/05 Hà Nội