Ngày đăng: 26/07/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 266
Mẫu tin không hợp lệ?
Nhà MT Đường Phan Văn Năm – CN 52m² – 2 tầng – Giá 5,9 tỷ
- Mặt tiền Phan Văn Năm, ngang 4m, nhà 2 tầng cũ.
- Diện tích vừa phải 52m², tiện xây mới theo ý.
- Vị trí gần chợ, khu dân cư đông đúc.
- Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.
- Giá đất chỉ 113 triệu/m², đáng cân nhắc.
- Giá 5,9 tỷ, có thương lượng cho khách thiện chí.
- Khu vực đang phát triển, tiềm năng tăng giá tốt.
- Liên hệ 0855678042 – xem nhà, gặp chủ
Bất động sản : 667739
1 Bán đất tđc xóm lò- vỉa hè- oto tránh 75m mặt tiền rộng - nhỉnh 16 tỷ(tl) 20h55-18/05 Hà Nội
2 Bán đất tđc xóm lò- vỉa hè- oto tránh 75m mặt tiền rộng - nhỉnh 16 tỷ(tl) 20h54-18/05 Hà Nội
3 Bán nhà mặt tiền phường sa đéc 90m2, 3pn, sổ hồng. hướng đông nam, giá nhỉnh1.8 tỷ. 20h52-18/05 Đồng Tháp
4 Chỉ 14,99t- chính chủ bán nhà 4 tầng mặt tiền kinh doanh đ.nguyễn phi khanh, quận 1- hdt thuê 20h49-18/05 TP HCM
5 Bán căn hộ dịch vụ âu dương lân - tạ quang bửu dòng tiền trên 120trtháng tại quận 8. 17 phòng 20h47-18/05 TP HCM
6 Bán căn hộ dịch vụ 5 lầu hẻm 609 quốc lộ 13 - hiệp bình phước - thành phố thủ đức 20h42-18/05 TP HCM
7 Duy nhất nhà bán phố hoa nổi tiếng hồ thị kỷ, quận 3- xe hơi thông các ngả- 4 tầng- khai thác dòng 20h38-18/05 TP HCM
8 T2298 siêu phẩm đất nở hậu khủng 14m ngay lê đức thọ, giá sốc! 20h37-18/05 TP HCM
9 Bán đất mặt tiền đường số 6 – phường trường thọ, thành phố thủ đức 20h36-18/05 TP HCM
10 Bán nhà 5 lầu hẻm 7m 479 quốc lộ 13 - hiệp bình phước - thành phố thủ đức 20h32-18/05 TP HCM
11 ??bán nhà 2 tầng 2 mê đường 7,5m trà na 4 20h22-18/05 Đà Nẵng
12 Bán lô góc 2 mặt tiền tđc bầu gáo sát sông cái - 96m², ngang 7,3m - 1,99 tỷ 20,7trm² 20h21-18/05 Khánh Hoà
13 H2297 sập hầm căn hộ tầng 3 sân thượng sát chợ tân bình giá chỉ 2.x tỷ ? 20h21-18/05 TP HCM
14 Bán nhà đẹp việt hưng- dân xây- phân lô tđc- vỉa hè oto tránh 65m 5 tầng nhỉnh 15 tỷ 20h17-18/05 Hà Nội