Ngày đăng: 06/08/2025
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 248
Mẫu tin không hợp lệ?
? DUY NHẤT CĂN 2PN TRINITY SQUARE – GIÁ CHỈ 55 TRIỆUM2 ? ? Cơ hội vàng cho khách đầu tư và
? DUY NHẤT CĂN 2PN TRINITY SQUARE – GIÁ CHỈ 55 TRIỆU/M2 ?
? Cơ hội vàng cho khách đầu tư và khách mua ở thực
? Mã căn: C1Z1.0x12
? Diện tích thông thuỷ: 60,8m²
? Ban công Tây Nam – View biệt thự triệu đô cực đỉnh
? Giá tổng (TTS): 3,393 tỷ
? Vốn ban đầu: Chỉ 782 triệu – Ký HĐMB ngay
⏳ Ân hạn gốc và lãi đến 30/11/2027
? Ưu đãi đặc biệt:
✔️ 110 tiện ích nội khu khép kín – chỉ dành riêng cho cư dân
✔️ Miễn phí dịch vụ quản lý 12 tháng
✔️ 2 hầm để xe liên thông – Đảm bảo 100% chỗ
Bất động sản : 667371
1 170m², mặt tiền 12m, cách lạc long quân 30m — 25.9 tỷ khiến nhiều người phải xem lại bản đồ 09h04-18/05 Hà Nội
2 Bán nhanh lô đất phú cát, vị trí sáng giá gần metro 5, đường ôtô thuận tiện, phù hợp đầu tư 09h03-18/05 Hà Nội
3 ? nhà lô góc trịnh văn bô – thoáng sáng tự nhiên 09h03-18/05 Hà Nội
4 Cho thuê nhà đường cách mạng tháng 8- đà lạt 8 triệu 08h54-18/05 Lâm Đồng
5 One era – nơi nhịp sống hiện đại bắt đầu hình thành rõ nét 08h53-18/05 Bình Dương
6 Lô đất 100m² full thổ tại khu cnc hòa lạc giá chỉ 2.5 tỷ gần đhqg, dân cư đông0968316162 08h53-18/05 Hà Nội
7 Bán nền thổ cư 77m2 hẻm nguyễn tất thành, khóm tân thuận phường sa đéc. sổ hồng. giá 1.1 tỷ. 08h53-18/05 Đồng Tháp
8 Cho thuê nhà đường cách mạng tháng 8- đà lạt 8 triệu 08h49-18/05 Lâm Đồng
9 Bán đất ngay bệnh viện thủ đức - mặt tiền đường số 3 – tam bình – tp thủ đức 08h49-18/05 TP HCM
10 Nhà bán hiếm – 41m² – xe hơi đỗ cửa – nhỉnh 3 tỷ 08h49-18/05 TP HCM
11 Ngân hàng đấu giá ts đất biển hải ninh, quảng bình giá 3.2 tỷ 08h49-18/05 Quảng Bình
12 Cho thuê căn hộ nguyễn đình quân phường 5 đà lạt 5.5 triệutháng 08h46-18/05 Lâm Đồng
13 Tây hồ hiếm căn nào 170m² mặt tiền 12m ở tầm giá này 08h46-18/05 Hà Nội
14 Cho thuê căn hộ nguyễn đình quân phường 5 đà lạt 5.5 triệutháng 08h45-18/05 Lâm Đồng