Ngày đăng: 11/08/2025
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 186
Mẫu tin không hợp lệ?
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN MẢNH ĐẤT DỊCH VỤ ĐẸP – XÃ LẠI YÊN, HOÀI ĐỨC, HÀ NỘI ? -Thông tin chi tiết: -Diện
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN MẢNH ĐẤT DỊCH VỤ ĐẸP – XÃ LẠI YÊN, HOÀI ĐỨC, HÀ NỘI ?
-Thông tin chi tiết:
-Diện tích: 72,0m²
-Mặt tiền: 4,80m
-Chiều dài: 15,0m
-Hậu: 4,80m (đất vuông vắn, rất đẹp)
-Đơn giá: 125 triệu/m²
-Tổng giá bán: 9 tỷ
- Đất nằm trong khu đất dịch vụ, hạ tầng hoàn chỉnh
- Đường rộng, ô tô tránh nhau thoải mái
-Khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ: gần trường học, chợ, bệnh viện, khu đô thị Vinhomes, Splendora...
- Vị trí: Khu đất dịch vụ,Lại Yên,xã sơn đồng TP. Hà Nội
-Liên
Bất động sản : 667306
1 ? **cơ hội vàng cho nhà đầu tư! đất thổ cư đăk mar, kon tum – tiềm năng sinh lời cực đỉnh!** ? 00h47-18/05 Kon Tum
2 Cơ hội sinh lời cực khủng cho nhà đầu tư! 00h47-18/05 Kon Tum
3 View xịn cho nhà đầu tư xuống tiền giữ tài sản!,nguyễn bỉnh khiêm 00h46-18/05 Kon Tum
4 Săn đất vàng kon tum, đầu tư sinh lời cực đỉnh! 00h46-18/05 Kon Tum
5 Lô đất cực thơm tại tp.kon tum - cơ hội vàng cho nhà đầu tư! ? 00h46-18/05 Kon Tum
6 ? vừa có miếng đất ngon ở tp. kon tum, đầu tư giữ tiền là hết sảy bà con ơi! ? 00h34-18/05 Kon Tum
7 Chủ đất cần tiền nên bán gấp lô đất vàng tại xã đăk mar, tp.kon tum. 00h29-18/05 Kon Tum
8 Alo alo, bà con ơi, có miếng đất siêu đẹp ở xã đăk mar, tp. kon tum 00h29-18/05 Kon Tum
9 Chính chủ gửi bán miếng đất siêu ngon cho anh chị em đầu tư giữ tiền đây ạ! 00h29-18/05 Kon Tum
10 Chủ đất kẹt tiền cần bán gấp lô đất vàng giữ tiền tại đăk hà, tp. kon tum. 00h29-18/05 Kon Tum
11 ?hot hot ? đất vàng đăk hà, kon tum view triệu đô cho nhà đầu tư chốt lời nhanh! 00h29-18/05 Kon Tum
12 Nhà đất kon tum - đầu tư sinh lời cực đỉnh! 00h29-18/05 Kon Tum
13 Ngộp thở với lô đất vàng tại trung tâm tp. kon tum, đăk hà đây ạ! 00h29-18/05 Kon Tum
14 ?tòa ccmn yên hòa, cg 65m 6t thang máy, 15 phòng full nội thất, doanh thu ~90trth 00h13-18/05 Hà Nội