Ngày đăng: 09/09/2025
Nơi giao dịch: Ninh Bình
Lượt xem: 161
Mẫu tin không hợp lệ?
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT NHÀ VƯỜN QUẢNG TRƯỜNG 2 – TP NINH BÌNH - VỊ TRÍ ĐẸP - GIÁ TỐT ĐẦU TƯ
* Vị trí đắc địa: Ngõ 135, đường Đinh Tiên Hoàng, khu Quảng Trường 2, Phường Ninh Khánh, TP. Ninh Bình
* Diện tích: 301 m²
* Mặt tiền: 12m – rộng rãi, dễ thiết kế biệt thự, nhà vườn
* Hướng: Nam – mát mẻ, phong thủy đẹp
=> Giá bán: 79,5 triệu/m²
=> Tổng giá: ~23,9 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
* ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:
- Khu vực quy hoạch đồng bộ, dân cư văn minh, gần trung tâm hành chính, trườn
Bất động sản : 667089
1 (tin thật 100%) bán tòa chdv 215m2 x 34 phòng tại lê đức thọ - hxh 7m - dòng tiền 1,6 tỷ ~ 7%năm 13h20-17/05 TP HCM
2 (tin thật 100%) bán tòa chdv 215m2 x 34 phòng tại lê đức thọ - hxh 7m - dòng tiền 1,6 tỷ ~ 7%năm 13h19-17/05 TP HCM
3 Lợp ngói nhựa homestay đẹp: tiết kiệm 50–70%, bền 25 năm 13h14-17/05 TP HCM
4 Bán biệt thự lô góc láng hạ - đống đa - 430m2 - mt 16m - ô tô đỗ ngày đêm - 83 tỷ 12h57-17/05 Hà Nội
5 Nơi sống xanh – ích lợi rộng lớn – tham gia gọn trên one era 12h49-17/05 Bình Dương
6 Feliz homes mai động – căn hộ cao cấp view đẹp – 114m² 12h48-17/05 Hà Nội
7 Bán nhà chính chủ mặt tiền 99 ba vân 53m2 4 tầng, sổ đỏ trao tay - cơ hội vàng tân bình! 12h44-17/05 TP HCM
8 Cho thuê kho long biên – 150m² – xe tải vào tận kho 12h29-17/05 Hà Nội
9 One era – ở chất lượng giữa đại khu đô thị độ lớn hàng đầu bình dương 12h27-17/05 Bình Dương
10 Bán gấp lô lúa chuyển thổ phân lô giá đầu tư 3,1 tỷ 12h21-17/05 Long An
11 Bán đất lúa chuyển thổ xã vàm cỏ gần quốc lộ 50b giá 6,2 tỷ 12h21-17/05 Long An
12 Bán gấp nhà trệt ngay vị trí trung tâm giá 1,9 tỷ 12h21-17/05 Long An
13 Bán đất xã vàm cỏ gần quốc lộ 50b giá 4 tỷ 12h19-17/05 Long An
14 Dự án tiên phong hạ tầng khu đông, nhiều khách du lịch chọn one era ngay từ trên đầu 12h18-17/05 Bình Dương
15 Bán nhà 2 tầng 36m2 thái bình , mai lâm - đông anh. 3,8 tỷ 12h15-17/05 Hà Nội