Ngày đăng: 17/09/2025
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 133
Mẫu tin không hợp lệ?
102m2 ĐẤT CỰC ĐẸP TẠI SONG PHƯỢNG, ĐAN PHƯỢNG (cũ), HÀ NỘI
102m2 ĐẤT CỰC ĐẸP TẠI SONG PHƯỢNG, ĐAN PHƯỢNG (cũ), HÀ NỘI
Diện tích: 102m full thổ cư, Mặt tiền = Hậu: 6m,
Vị trí trước đất đường thông thoáng, 2 mặt thoáng ô tô trước sau.
Khu vực gần Khu công nghiệp đang triển khai, dự sẽ là một khu vực tiềm năng tăng giá cao, ,
Tiện ích ngút ngàn - dân cư đông đúc phát triển thân thiện,
Sổ sách pháp lý chuẩn - sẵn sàng giao dịch.
Giá: 76 tr/m2.
---------
Liên hệ: 090.161.8286
Bất động sản : 666899
1 Kèo thơm giảm 500tr – nhà 3 tầng 78m² – hẻm xe tải sát quốc lộ 13 – giá chỉ 6.5 tỷ 21h05-16/05 TP HCM
2 One era – cơ hội sở hữu bất động sản trung tâm phát triển mới 20h59-16/05 Bình Dương
3 Bán nhà 3 tầng 1 tum - đường vũng trung 18 - kđt phú mỹ an - gần sông cổ cổ 20h51-16/05 Đà Nẵng
4 Nhà đầu tư đang đổ dồn sự chú ý về one era vì điều này 20h48-16/05 Bình Dương
5 Bán lô đất biệt thự khu bên sông - đường 10 - hiệp bình chánh - thành phố thủ đức 20h37-16/05 TP HCM
6 Bán nhà 4 tầng, tỉnh lộ 43, phường bình chiểu, thủ đức, tp hcm. dt 74 m2, sh. giá 5,9 tỷ 20h34-16/05 TP HCM
7 Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán gấp nhà tại xã nhơn đức, nhà bè, tp hồ chí minh 20h32-16/05 TP HCM
8 Bán nhà 3 tầng 1 tum - đường vũng trung 18 - kđt phú mỹ an - gần sông cổ cổ 20h32-16/05 Đà Nẵng
9 Bán siêun phẩm 5 tầng mới - nhà 2 mặt tiền lớn 25m trần hưng đạo - 4m*16m - ngay phố đông y nổi 20h16-16/05 TP HCM
10 Bán nhà đường số 22, phường bình trưng, q2, tp hcm. dt 132m2, 4 tầng, 6pn, sổ hồng, 7.5 tỷ 20h15-16/05 TP HCM
11 ► chính chủ bán toà nhà dòng tiền – trung tâm sơn trà, gần biển mỹ khê 20h15-16/05 Đà Nẵng
12 Bán dãy trọ 2 tầng – 48 phòng – dòng tiền siêu ổn định - tỉnh lộ 43 - bình hoà - thuận an - bình 20h14-16/05 Bình Dương
13 Cho thuê đất – kho – xưởng tại kcn hàm kiệm 1 & kcn tuy phong 20h10-16/05 Bình Thuận
14 Hiếm - bán siêu phẩm biệt thự đỏ đường nam kỳ khởi nghĩa, quận 3 - 12m*15m - hàng xóm biệt thự nhà 20h07-16/05 TP HCM
15 Đất vàng trung tâm p6 – cơ hội đầu tư khan hiếm – giảm sâu 2 tỷ 20h05-16/05 Lâm Đồng