Ngày đăng: 04/10/2025
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 338
Mẫu tin không hợp lệ?
CHÍNH CHỦ Bán Căn Hộ Cao Cấp Vị Trí Đắc Địa tại Trung Tâm Mỹ Đình - View Ngắm Pháo Hoa SVĐ Mỹ Đình
Vị trí: CT3 C’Land, số 81 Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội.
* Giá bán : 11,6 tỷ ( ~ 76tr/1m2 ) rẻ nhất khu vực không có căn thứ 2. Cần tiền e mới bán giá này ah, nội thất làm rất tỉ mỉ cẩn thận.
* Diện tích: 152,4m²
Thiết kế: Gồm 3 phòng ngủ, 2 wc.
Căn hộ đã được thiết kế lại toàn bộ, đầu tư nội thất cao cấp hơn 2 tỷ đồng: Sàn gỗ, đèn Philips, điều hòa tổng âm trần Daikin.lh*
Bất động sản : 666466
1 Cho thuê nhà nguyên căn – ngõ 261 trần quốc hoàn, cầu giấy, hà nội 18h49-15/05 Hà Nội
2 Dòng tiền khủng – hiếm có khó tìm- ccmn thịnh liệt 100 m2 - 6 tầng thang máy - mặt tiền 5m - 18 tỷ 18h44-15/05 Hà Nội
3 Bán biệt thự đường số 6, hiệp bình phước, thủ đức, tp hcm. dt 700m2, 4 tầng. giá 16,999 tỷ. 18h34-15/05 TP HCM
4 ? nhà góc 2 mặt tiền – vị trí cực đẹp ngay trung tâm quận 7 ? 18h28-15/05 TP HCM
5 Bán căn hộ dv, tăng nhơn phú b, q9, thủ đức, tp hcm, dt 146m2, 6 tầng. giá 21.9 tỷ, 18h21-15/05 TP HCM
6 Mặt tiền kinh doanh vành đai 3ngay emart phan huy ích, phường 14 gò vấp giá chỉ 13,98 tỷ 18h18-15/05 TP HCM
7 Căn góc chdv 2 mặt tiền phan huy ích khu dân trí cao dòng tiền 36tr1 thang chỉ 13.5 t 18h18-15/05 TP HCM
8 Hiếm có khó tìm - nhà 5 tầng dòng tiền khủng ngay nguyễn văn cừ, p. phù khê, bắc ninh 18h16-15/05 Bắc Ninh
9 Hiếm có khó tìm - nhà 5 tầng dòng tiền khủng ngay nguyễn văn cừ, p. phù khê, bắc ninh 18h08-15/05 Bắc Ninh
10 Cần bán căn nhà 4 tầng mới tinh ở thị trấn phượng. hà nội. nhà được thiết kế hiện đại. 18h05-15/05 Hà Nội
11 Siêu phẩm tô ngọc vân – 120m² nở hậu đẹp – ô tô vào nhà 17h47-15/05 TP HCM
12 Bán nhà đường trần văn quang, tân bình - 3 tầng - đường 8m kinh doanh - 5.4 tỷ (tl) 17h43-15/05 TP HCM
13 ⚠ hẻm xe hơi thông tứ tung 45m2 (4.6 x 7.3m) 2 lầu ngay chợ cây quéo hoàng hoa thám, bình thạnh 17h38-15/05 TP HCM