Ngày đăng: 07/10/2025
Nơi giao dịch: Khánh Hoà
Lượt xem: 191
Mẫu tin không hợp lệ?
CẦN BÁN ĐẤT THỔ CƯ TẠI CAM LÂM KHÁNH HÒA GIÁ CHỈ HƠN 4 TỶ
CẦN BÁN ĐẤT THỔ CƯ TẠI CAM LÂM KHÁNH HÒA GIÁ CHỈ HƠN 4 TỶ
* Địa chỉ: Đường Hoàng Văn Thụ, Thị trấn Cam Đức, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa
* Diện tích: 597,5 m² (ngang 15m, dài 41m)
+ Đất thổ cư 100%, sổ hồng riêng
+ Đã tách sẵn 3 lô, mỗi lô ngang 5m
+ Hẻm xe hơi ra vào thuận tiện
+ Sổ đỏ pháp lý rõ ràng
* Giá bán: 4,5 tỷ (≈ 7,53 triệu/m²)
( Có thể bán toàn bộ lô hoặc bán lẻ từng lô 5m tùy nhu cầu người mua )
=> Liên hệ chính chủ: 0763199563
Bất động sản : 666215
1 Bán đất tặng nhà mặt tiền quốc lộ 13 – hiệp bình phước, tp thủ đức 10h33-15/05 TP HCM
2 Cho thuê cả nhà mặt phố số 143 nguyễn chí thanh - láng hạ - đống đa - hà nội. 10h29-15/05 Hà Nội
3 Bán dãy trọ dt 186m² thổ cư – thu nhập 30trth – giá 19.5 tỷ 10h25-15/05 TP HCM
4 Lãi kép tại phú cát giá trị tăng của đất + xây nhà cho thuê dòng tiền 600năm gần đại học quốc gia 10h25-15/05 Hà Nội
5 Bán nhà đường phan tôn - p. tân định - quận 1 (gần cv lê văn tám) 10h24-15/05 TP HCM
6 ? mặt phố vương thừa vũ, thanh xuân - 70m2 x 5 tầng - kinh doanh 10h24-15/05 Hà Nội
7 Ngọc thụy – gần ô tô tránh – 4 tầng – ở ngay 10h21-15/05 Hà Nội
8 Cho thuê sàn văn phòng hạng a – căn góc cao cấp tại vinaconex diamond hai bà trưng, hà nội 10h20-15/05 Hà Nội
9 Anh trai em làm ăn kinh doanh đầu năm thua lỗ nhờ em đăng bán 100m2 bám trục chính đường liên xã 10h19-15/05 Hà Nội
10 Chính chủ bán 100m2++, đối diện tđc bắc phú cát 100% thổ cư,mặt tiền 6m, sát trục chính đường 10h19-15/05 TP HCM
11 Chuyên gia về đâu, tiền về đó. em đang có hơn 800m2 đất trong khu đô thị phú cát , mua xây biệt 10h17-15/05 Hà Nội
12 Bán 9 lô đất f0 ngay vành đai 2 - đường số 26 – linh đông – tp thủ đức 10h17-15/05 TP HCM
13 Đất đẹp - giá tốt - cần bán nhanh lô đất mặt đường bờ mương hải thành 2, dương kinh, tp hải phòng 10h17-15/05 Hải Phòng
14 Vì sao đất đồng trạng tại hoà lạc thu hút nhiều nhà đầu tư 10h16-15/05 Hà Nội