Ngày đăng: 20/12/2025
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 175
Mẫu tin không hợp lệ?
?!: ?LÔ GÓC - ?Ô TÔ TRÁNH - ?KINH DOANH Bán nhà Thanh Xuân
?Toạ lạc ở: Gần Giải phóng - Phương Liệt - Thanh Xuân. 10p ra Bệnh viện Bạch mai, 8 phút ra đại học Bách Kinh Xây , gần Hồ móng ngựa, khu vực nhiều hồ điều hoà, cực trong mát, tốt cho sức khoẻ, khu vực ai cũng đẹp so với các vùng khác Hà Nội
? Thông số vàng:
? Diện tích: 14m² Xây thực tế (Sổ đỏ 6m²).
? Lô góc: Mặt tiền 3.6m, ô tô tránh cửa.
? Số tầng: 4 tầng.
? Giá bán: Hơn 3.5 tỷ (có thương lượng) ~ Trên 250 triệu/m².
? Tặng bản thiết kế đẹp như hình minh hoạ.
?Lưu tâ
Bất động sản : 670513
1 Bán nhà 4 lầu khu đô thị phố đông village – cát lái, tp. thủ đức 16h38-24/05 TP HCM
2 Nhà mặt tiền thạnh xuân 46 – giá chỉ 5,9 tỷ, cơ hội hiếm tại quận 12 16h37-24/05 TP HCM
3 Bán đất cực xinh 290m2, mt10.8m, 34,8 tỷ, nguyên khê, đông anh. 16h36-24/05 Hà Nội
4 Bán đất cực xinh 290m2, mt10.8m, 34,8 tỷ, nguyên khê, đông anh. 16h35-24/05 Hà Nội
5 Bán đất cực xinh 290m2, mt10.8m, 34,8 tỷ, nguyên khê, đông anh. 16h34-24/05 Hà Nội
6 Cho thuê căn góc 2pn 69m2 q7 riverside 7.5tr. 16h33-24/05 TP HCM
7 Bán nhà 4 lầu hẻm xe hơi 6m đường số 3, hiệp bình phước, thành phố thủ đức 16h30-24/05 TP HCM
8 Bán nhà ngọc lâm – long biên – 61m² – giá 9.98 tỷ 16h30-24/05 Hà Nội
9 Hot thanh xuân – nhà đẹp, ngõ gần ô tô, tiềm năng tăng giá c 16h27-24/05 Hà Nội
10 Bán nhà 4 tầng hxh đ.lê văn sỹ, quận 3 - hiếm ngang 7,6m*14m - xung quanh cao tầng sang chảnh - khu 16h26-24/05 TP HCM
11 Rất gấp nhà mặt tiền đường trần thử độ điện bàn quảng nam 16h21-24/05 Quảng Nam
12 Cho thuê căn góc 2pn 69m2 q7 riverside 7.5tr. 16h16-24/05 TP HCM
13 Chính chủ cho thuê tầng 2 nhà liền kề tại la khê - hà đông - hà nội 16h14-24/05 Hà Nội
14 Cắt lỗ gấp 100m² đất trung giã sóc sơn-hà nội chỉ 960tr 16h01-24/05 Hà Nội
15 Chính chủ cho thuê của hàng tại số nhà 28 ngõ 1 phố đỗ nhuận - xuân đỉnh - bắc từ liêm - hà nội 16h01-24/05 Hà Nội