Ngày đăng: 21/12/2025
Nơi giao dịch: Đà Nẵng
Lượt xem: 268
Mẫu tin không hợp lệ?
♪Thẳng 20m ra MT Trần Xuân Lê, 135m2, ngang 6m,vuông, C4 đẹp, 2PN, sân rộng thoáng
+ Bán nhà sát Mặt Tiền Trần Xuân Lê, gần Hà huy Tập, Công An Quận
+ DT: 135m2, ngang 6m, sổ vuông, C4 sạch sẽ, 2PN Sân rộng, khách rộng, đường luồn thoáng bên hông
+ Để lại nội thất cơ bản: 2 điều hòa, Bếp âm, bàn ăn, sofa
+ Giá bán 4.69 tỷ ~34.8tr/m2 (rẻ nhất phố hiện nay)
Alo Gấp
Bất động sản : 670480
1 Mặt tiền lê hữu trác gần chợ an hải, gần biển, 108m2, 3 tầng, 14.x tỷ 15h02-24/05 Đà Nẵng
2 ♥ nhà mặt tiền mỹ đa đông đi bộ 2 phút ra bãi tắm mỹ khê, 125m2, ngang 5.2m 15h01-24/05 Đà Nẵng
3 Bán đất (22x50) 2mt nhị bình (đông thạnh), hóc môn – gần sông sg chỉ 14,5 tỷ‼️ 14h57-24/05 TP HCM
4 Bán nhà mt trần thị bốc thới tam thôn, hóc môn giá chỉ 5,9 tỷ 14h55-24/05 TP HCM
5 Mặt tiền lê thị riêng – trung tâm q.12 (p.thới an) – giảm sốc 5 tỷ 14h55-24/05 TP HCM
6 Đất vip 475m2 mặt tiền hà duy phiên, ngay ubnd xã bình mỹ, cc 14h55-24/05 TP HCM
7 ► nhà sát mt tống phước phổ, gần quảng trường, 42m2, 4 tầng, 4.x tỷ 14h54-24/05 Đà Nẵng
8 ♣ mặt tiền thanh khê lê thị tính 95m2, ngang 5m, 5.x tỷ 14h54-24/05 Đà Nẵng
9 Nhà sát mt lê đình dương đi bộ cầu rồng, 42m2, ngang 7m, 3.5 tầng 4pn, nhỉnh 4 tỷ 14h52-24/05 Đà Nẵng
10 Chủ kẹt bán gấp trong tháng – đất (16x35) 2mt view sông sài gòn, q.12 chỉ 21 tỷ‼️ 14h52-24/05 TP HCM
11 Siêu phẩm mặt tiền phan văn hớn – quỹ đất lớn hiếm – ngang 15m – kd đỉnh cao 14h52-24/05 TP HCM
12 Bán căn hộ dịch vụ đường số 27, phường long thạnh mỹ, quận 9 cũ - thành phố thủ đức 14h36-24/05 TP HCM
13 Bán đất đấu giá tân dân phường việt hòa, hải dương giá từ 2.x tỷ 14h34-24/05 Hải Dương
14 Bán nhà nguyễn văn linh – long biên - hàng đẹp hiếm – thang máy – gara ô tô – ở ngay đẳng cấp 14h33-24/05 Hà Nội
15 Bán nhà mặt tiền trục đường chính – kinh doanh tốt tại xã phong phú, bình chánh, tp hcm 14h22-24/05 TP HCM