Ngày đăng: 29/12/2025
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 141
Mẫu tin không hợp lệ?
Chính thức mở bán khu đất vàng cực kỳ hấp dẫn
Cơ hội "lãi ngay khi mua" đến 175 triệu đồng.
Chủ đầu tư chơi lớn với chính sách ưu đãi khủng nhất năm (Chỉ dành cho những khách hàng quyết đoán nhất):
Tặng ngay 5 chỉ vàng (trị giá 75 triệu vnđ) lộc vàng may mắn.
Chiết khấu thêm 100 triệu khi thanh toán nhanh trong 7 ngày.
Tổng ưu đãi lên đến 175.000.000 VNĐ!
Chậm tay là mất nhanh tay là lời!
Số lượng lô đẹp có hạn. Trong bất động sản, vị trí là quan trọng, nhưng thời điểm mới là yếu tố tạo nên lợi nhuận đột phá.
Nhấn gọi ngay: 09
Bất động sản : 670299
1 Căn hộ view đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán nhanh căn hộ dream town quận nam từ liêm, hà nội 04h36-24/05 Hà Nội
2 Bán gấp giá rẻ chung cư viện 103 nguyễn khuyến 83m, tầng 10, mặt tiền 8m, 5.6 tỷ hà đông. 04h33-24/05 Hà Nội
3 Tphcm căn hộ lê phong 2pn giá chỉ 2,8 tỷ 01h50-24/05 TP HCM
4 Chủ cần tiền bán gấp nhà mặt tiền bàu cát 133m2, kinh doanh đỉnh, giá tốt nhất khu vực - lh: 00h47-24/05 TP HCM
5 Căn hộ tphcm thanh toán chỉ 15trtháng, giá chỉ 2.8 tỷ 00h46-24/05 TP HCM
6 Nhà đẹp quận 11 - ngang 6m - 30m ra mặt tiền 3 tháng 2 - 4 tỷ hơn 00h38-24/05 TP HCM
7 Nhà đẹp quận 11 - ngang 6m - 30m ra mặt tiền 3 tháng 2 - 4 tỷ hơn 00h37-24/05 TP HCM
8 Căn hộ tphcm thanh toán chỉ 15trtháng, giá chỉ 2.8 tỷ 00h20-24/05 TP HCM
9 Chính chủ bán gấp nhà mặt tiền bàu cát, tân bình, 133m2 chỉ 15 tỷ. vị trí kinh doanh đắc địa, khan 00h07-24/05 TP HCM
10 Căn hộ tphcm thanh toán chỉ 15trtháng, giá chỉ 2.8 tỷ 00h07-24/05 TP HCM
11 ♪ villa nguyễn tri phương, gần sân bay, 245m2, ngang 7m, 4 tầng mới, hiện đại 00h00-24/05 Đà Nẵng
12 Phan chu trinh – building vip trung tâm hoàn kiếm – mt 15m – 201 tỷ 23h58-23/05 Hà Nội
13 Nhà tràng tiền – building hạng sang gần hồ gươm – 250m² – 201 tỷ ? 23h58-23/05 Hà Nội
14 Điện biên phủ – building biểu tượng giữa lõi thủ đô – mt 15m – 201 tỷ ? 23h57-23/05 Hà Nội
15 Kim mã – building biểu tượng dành cho tập đoàn lớn – 201 tỷ ? 23h57-23/05 Hà Nội