Ngày đăng: 28/02/2026
Nơi giao dịch: Đà Nẵng
Lượt xem: 111
Mẫu tin không hợp lệ?
ĐẤT TRANG TRẠI VIEW ĐẸP – HÒA NHƠN, HÒA VANG, ĐÀ NẴNG
ĐẤT TRANG TRẠI VIEW ĐẸP – HÒA NHƠN, HÒA VANG, ĐÀ NẴNG Vị trí: Tổ 1, thôn Diêu Phong, Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng(Thuộc khu vực xã Bà Nà – TP Đà Nẵng mới)
Diện tích: 12.000m² Giá bán: 130.000đ/m² (Tổng ~1,56 tỷ)
Đường sá & hiện trạng: • Mặt tiền đường đất 4m • Cách đường bê tông 7m chỉ 200m • Ô tô vào tận nơi • Thế đất cao ráo, thoáng mát
Tiện ích xung quanh:✔️ Gần khu dân cư hiện hữu✔️ Gần UBND xã, trường học, chợ khu vực Hòa Nhơn✔️ Di chuyển thuận tiện về trung tâm TP Đà Nẵng✔️ Gần khu d
Bất động sản : 664347
1 Bán nhà nguyễn đình chiểu, 30m2, 4 tầng, mặt tiền 4.2m, 10.4 tỉ, ngõ rộng xe máy quay đầu 16h56-11/05 Hà Nội
2 Hẻm 1 sẹc - hẻm xe hơi - 6 tỷ nhỉnh - tân phú - nhà đẹp - tặng full nội thất - gần trường học, chợ 16h52-11/05 TP HCM
3 Siêu phẩm mặt bằng 2 mặt tiền bình thạnh - vị trí đẹp- 60m2 - 12tr500 16h45-11/05 TP HCM
4 Hiếm! nhà 4 tầng giáp gò vấp – dòng tiền 20trtháng – tương lai ra mặt tiền 12m 16h39-11/05 TP HCM
5 Bán lô đất hẻm 43 hiệp bình hiệp bình phước – đường 10m – sát quốc lộ 13 & phạm văn đồng 16h39-11/05 TP HCM
6 Bán nhà máy tại khu công nghiệp nomura – giá chỉ 3,5 triệum² có thoả thuận 16h37-11/05 Hải Phòng
7 Bán đất linh xuân thủ đức 100m2 giá chỉ 4 tỷ 8 tl 16h35-11/05 TP HCM
8 Cho thuê căn hộ tập thể tầng 3 tại số 8 phố trần quốc toản - p.hàng bài 16h33-11/05 Hà Nội
9 Tôi muốn trợ lý ai hỗ trợ cá nhân hay hỗ trợ đội nhóm 16h30-11/05 Hà Nội
10 Cho thuê kho trảng bàng – tây ninh 16h28-11/05 Tây Ninh
11 Chính chủ cho thuê căn hộ tầng 1 tại nguyễn khang, cầu giấy, hà nội 16h26-11/05 Hà Nội
12 Bán tòa văn phòng phố tân mai, 180m2, 8 tầng thang máy, mặt tiền 6.5m, 69.8 tỉ, thuê 200trtháng 16h21-11/05 Hà Nội
13 Đất giá rẻ hiếm có tại châu thành – tây ninh 16h20-11/05 Tây Ninh