Ngày đăng: 14/03/2026
Nơi giao dịch: Long An
Lượt xem: 110
Mẫu tin không hợp lệ?
CHÍNH CHỦ CẦN Bán gấp đất tại Nhơn Thạnh Trung
CHÍNH CHỦ CẦN Bán gấp đất tại Nhơn Thạnh Trung
- Giá Bán 1 tỷ ( bớt lộc cho khách thiện chí)
- Diện tích : 94.5m2
- VỊ TRÍ TẠI: Xã Nhơn Thạnh Trung, Thành phố Tân An, Long An (Phường Tân An, Tây Ninh mới)
- Khoảng giá 1 tỷ ~10,58 triệu/m²
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển.
- Môi trường sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên.
- Hợp tác với tất cả anh em môi gi
Bất động sản : 664249
1 Cà ná new city chính thức ra mắt siêu phẩm độc bản - căn hoa hậu - nhà phố thương mại đẹp nhất dự án 13h49-11/05 Ninh Thuận
2 Đầu tư cho thuê bền vững – đón làn sóng chuyên gia vsip iii: 120-180tr. lan anh avenue: 0933910039 13h47-11/05 Bình Dương
3 Bán lô đất sổ riêng - hẻm ô tô – hẻm 139 đường số 9, p. linh tây, tp thủ đức 13h45-11/05 TP HCM
4 ?mặt phố hồ tùng mậu - lô góc vỉa hè rộng - thang máy - dòng tiền 80trtháng 13h45-11/05 Hà Nội
5 Đất hoà lạc, trục chính kinh doanh, ngay ngã tư vai réo 13h43-11/05 Hà Nội
6 Bán lô đất vị trí vàng ngay khu đô thị vạn phúc - đinh thị thi hiệp bình phước 13h39-11/05 TP HCM
7 ?lô góc đào tấn - ô tô tránh - mt khủng 14m - doanh thu 180trtháng 13h36-11/05 Hà Nội
8 Bán nhà đất bình tân – hẻm xe hơi – đang có dòng tiền 13h35-11/05 TP HCM
9 Bán lô đất mặt tiền đường số 9, phường hiệp bình phước, thành phố thủ đức 13h33-11/05 TP HCM
10 Bán đất khu 10a – tân phú, tân sơn, phú thọ 13h32-11/05 Phú Thọ
11 Bán gấp giá rẻ trương định 15m20m,3 tầng,mặt tiền1m3m,1.78 tỷ hoàng mai. 13h27-11/05 Hà Nội
12 ❤️mua chất lượng cuộc sống thì chọn căn này - 6 tầng thang máy - đầy đủ tiện nghi - hxt thông, oto 13h27-11/05 TP HCM
13 Bán 3 lô đất hẻm 520 quốc lộ 13 hiệp bình phước – thổ cư 100% – sổ riêng – xe hơi tận nơi 13h26-11/05 TP HCM