Ngày đăng: 16/03/2026
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 146
Mẫu tin không hợp lệ?
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ NHỎ ĐẸP – VÀO Ở LIỀN – ĐƯỜNG SỐ 1, GÒ VẤP- TPHCM
* Diện tích đất: 18,2 m²
- Tổng diện tích sử dụng: 36,2 m²
Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu
Công năng: 2 phòng ngủ
- Nhà nhỏ gọn, thiết kế đẹp, dọn vào ở ngay. Phù hợp vợ chồng trẻ hoặc gia đình nhỏ. Khu dân cư yên tĩnh, tiện sinh hoạt và đi lại.
* Pháp lý: Công nhận đủ diện tích, không quy hoạch, không lộ giới
=> Giá bán: 2,5 tỷ (khoảng 137,36 triệu/m²)
* Địa chỉ: 151/14 Đường số 1, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
(Ph
Bất động sản : 664209
1 Cung đường vip khan hiếm nhà bán- bán nhà 5 tầng mặt tiền hxh đ.nguyẽn văn thủ, quận 1- hdt sẵn 11h49-11/05 TP HCM
2 Bán đất đan phượng, 46m tặng nhà c4 ở ngay, oto cách 50m, gần chợ, hồ điều hòa, giá chỉ 2.x tỷ 11h44-11/05 Hà Nội
3 Đầu tư + an cư sinh lợi kép : nhà mpkd khu bình long + văn cao + phạm văn xảo. q.tân phú - dt 60 m² 11h43-11/05 TP HCM
4 Đất hoà lạc, trục chính kinh doanh, ngay ngã tư vai réo 11h41-11/05 Hà Nội
5 Chính chủ cần chuyển nhượng clb bi-a quy mô – full setup địa chỉ quang châu – việt yên – bắc ninh 11h34-11/05 Bắc Giang
6 Chính chủ cần chuyển nhượng clb bi-a quy mô – full setup địa chỉ quang châu – việt yên – bắc ninh 11h27-11/05 Bắc Ninh
7 Hoa hậu gò vấp - 4 tầng cực đẹp - hẻm xe hơi thông - quang trung - full nội thất - nhỉnh 6 đồng. 11h25-11/05 TP HCM
8 Căn hộ đẹp- giá tốt - chính chủ cần cho thuê tại p22, nhà b, chung cư xuân phú, tp huế 11h24-11/05 Thừa Thiên Huế
9 ? 2 tầng giá trị – 1 cấu trúc lợi nhuận bền vững ? 11h21-11/05 Bình Dương
10 13 tỷ nhà 6 tầng thang máy trung tâm đống đa, vài phút ga cát linh, sổ sẵn sang tên 11h20-11/05 Hà Nội
11 Đất hoà lạc, trục chính kinh doanh, ngay ngã tư vai réo 11h19-11/05 Hà Nội
12 Cơ hội vàng - gom đất hòa lạc khi lãi suất còn thấp! . lh 0981376738 11h19-11/05 Hà Nội
13 Đất nền 95m hẻm xe hơi cạnh lê văn lương, 7.2 tỷ, xây tự do 11h18-11/05 TP HCM
14 Cho thuê căn hộ tòa t3 – thăng long capital 11h18-11/05 Hà Nội