Ngày đăng: 17/03/2026
Nơi giao dịch: Bình Phước
Lượt xem: 141
Mẫu tin không hợp lệ?
Đất giá rẻ 150 triệu tại đồng nai, sổ riêng sang tên ngay
Đất giá rẻ 150 triệu tại đồng nai, sổ riêng sang tên ngay-Địa chỉ: Tuyến 2, xã Tân Lập, huyện Đồng Phú, Bình Phước
Diện tích 250m2, ngang 5m dài 50m, đất nở hậu, có sẵn thổ cư
Giá chỉ 600.000đ/m2, tổng giá 150 triệu
Sổ riêng, công chứng sang tên nhanh chóng
Vị trí tuyến 2 khu công nghiệp becamex, xã tân lập, đồng phú (đồng nai mới)
Khu vực tiềm năng phát triển, phù hợp đầu tư hoặc mua để dành
Ngân hàng hỗ trợ, tài chính khoảng 150 triệu có thể sở hữu
Liên hệ: 03925
Bất động sản : 664197
1 Đất nền 95m hẻm xe hơi cạnh lê văn lương, 7.2 tỷ, xây tự do 11h18-11/05 TP HCM
2 Cho thuê căn hộ tòa t3 – thăng long capital 11h18-11/05 Hà Nội
3 Chính chủ cho thuê ốt kinh doanh 2 mặt đường tại trung tâm tp vinh, nghệ an 11h16-11/05 Nghệ An
4 Quỹ độc quyền – duplex 2 tầng tại sun hà nam chỉ 2.530 tỷ thanh toán 70% nhận nhà ngay! 11h12-11/05 Hà Nam
5 Chính chủ cho thuê tầng 2 làm văn phòng tại kđt thanh hà , hà nội 11h09-11/05 Hà Nội
6 Chính chủ sang nhượng lại thẩm mỹ viện - mt lớn xuân thuỷ cầu giấy hà nội -vào vận hành luôn 11h06-11/05 Hà Nội
7 Chính chủ bán gấp 100m2 đất hòa lạc – full thổ cư – sát lục quân 1. lh 0981376738 11h01-11/05 Hà Nội
8 Cho thuê phòng mới tinh tại dịch vọng hậu, cầu giấy, hà nội - giá 5tr 10h59-11/05 Hà Nội
9 Chú minh cần bán nhà huỳnh tấn phát, 4 tầng, hơn 7 tỷ xíu 10h59-11/05 TP HCM
10 Bán gấp đất đồng mô full tiềm năng – ô tô tránh – giá chạm đáy 10h58-11/05 Hà Nội
11 Chính chủ em cần nhượng lại 72m đất ở kđt xuân hoà, phú thọ( vĩnh phúc cũ) nhỉnh 1ty sinh lời cao 10h58-11/05 Vĩnh Phúc
12 Chính chủ bán nhanh căn hộ cao cấp 3pn góc vip - view triệu đô - green star phạm văn đồng 10h57-11/05 Hà Nội
13 Đất đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán đất tại phường hiệp bình phước, thủ đức 10h55-11/05 TP HCM