Ngày đăng: 28/04/2026
Nơi giao dịch: Bình Thuận
Lượt xem: 104
Mẫu tin không hợp lệ?
Bán 5m x 24m đất ONT mặt tiền Hùng Vương - Tân Tiến - LaGi gần biển
? BÁN 5M X 24M MẶT TIỀN HÙNG VƯƠNG, TÂN TIẾN – GẦN BIỂN TAM TÂN, GIÁ 440 TRIỆU/M NGANG ?
Địa chỉ: Mặt tiền đường Hùng Vương, thôn Hiệp Tiến, xã Tân Tiến, thị xã La Gi, Bình Thuận.
Giá bán: 440 triệu/m ngang. Tổng giá: 2.2 tỷ – Thương lượng.
Diện tích: 5m x 24m. Tổng diện tích: 120m² – Có sẵn 90m² thổ cư.
Pháp lý: Sổ hồng riêng. Hướng: Nam (mát mẻ quanh năm).
Tiện ích: Mặt tiền đường lớn lộ giới 21m. Vị trí đắc địa: cách Đất Lành Resort 280m, biển Tam Tân 900m và Dinh Thầy Thím 800m. Chỉ 7
Bất động sản : 668571
1 Chính chủ 0938676685 bán nhà 2 tầng mặt tiền hxh đ.cách mạng tháng 8, quận 3- dt siêu lớn 15m*20 sổ 13h21-20/05 TP HCM
2 Bán nhà gia quất ngọc lâm- sát phố- full nt- 50m 5 tầng - oto tránh - nhỉnh 12 tỷ 13h12-20/05 Hà Nội
3 Bán nhà gia quất ngọc lâm- sát phố- full nt- 50m 5 tầng - oto tránh - nhỉnh 12 tỷ 13h12-20/05 Hà Nội
4 Siêu hiếm ngang lớn 9,5m*8m vuông đẹp- bán nhà 5 tầng mặt tiền xe tải đậu ngày đêm đ.võ văn kiệt, 13h11-20/05 TP HCM
5 Bán nhà gia quất ngọc lâm- sát phố- full nt- 50m 5 tầng - oto tránh - nhỉnh 12 tỷ 13h10-20/05 Hà Nội
6 Bán nhà gia quất ngọc lâm- sát phố- full nt- 50m 5 tầng - oto tránh - nhỉnh 12 tỷ 13h10-20/05 Hà Nội
7 Bán 180m² đất tặng quán cafe đang kinh doanh – quốc lộ 13 – hiệp bình phước – tp thủ đức 12h58-20/05 TP HCM
8 Bán nhà mặt phố đàm quang trung 45m-7 tầng mặt tiền rộng- full nội thất nhỉnh 21 tỷ(tl) 12h51-20/05 Hà Nội
9 Bán nhà mặt phố đàm quang trung 45m-7 tầng mặt tiền rộng- full nội thất nhỉnh 21 tỷ(tl) 12h49-20/05 Hà Nội
10 Siêu phẩm 2 lô liền kề giá chỉ 2,95 tỷ mỗi lô 12h39-20/05 Khánh Hoà
11 Hẻm tải thông nagy lê trọng tấn - 98m nở hậu - chỉ 6.05 tỷ tl 12h24-20/05 TP HCM
12 Siêu phẩm 2 lô liền kề giá chỉ 2,95 tỷ mỗi lô 12h17-20/05 Khánh Hoà
13 Bán căn hộ chung cư tại toà nhà số 199 đường hồ tùng mậu - khu vực cầu diễn 12h17-20/05 Hà Nội