Ngày đăng: 28/12/2015
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 946
Mẫu tin không hợp lệ?
Chuyển nhượng Cửa hàng evashose 181 Giáp Nhất, Thanh Xuân, Hà Nội
Diện tích hơn 40m2, cửa hàng đẹp, vị trí giao thông thuận tiện, dân cư đông đúc.
Vì công việc cơ quan ko quản lý được, cần chuyển nhượng hệ thống cửa hàng bao gồm: - 03 tháng tiền nhà giá 10tr tổng 30tr - hệ thống kệ, giá, canh, móc, phần mềm bán hàng đều hàng mới từ t10/2015 giá: 45tr - tổng giá trị hàng hoá còn lại gồm quần áo, túi sách giày dép hàng mới từ t11/2015 là 170tr
Tổng giá trị: 245tr
Mình chuyển nhượng giá: 180 tr, có fix nhẹ!
Liên hệ với m theo số: 0966473366
Bất động sản : 664370
1 Bán gấp giá rẻ chung cư nguyễn xiển 106m, tầng 7, mặt tiền 6m, 7.2 tỷ thanh xuân. 17h58-11/05 Hà Nội
2 Ra mắt khu đô thị swiss eden - làng thụy sĩ khoáng - chuẩn sống hiện đại giữa thiên nhiên trong lành 17h58-11/05 Phú Thọ
3 ? t2262 ? siêu phẩm 4x19m - giá đầu tư 9.x tỷ 17h50-11/05 TP HCM
4 Ra mắt khu đô thị swiss eden - làng thụy sĩ khoáng - chuẩn sống hiện đại giữa thiên nhiên trong lành 17h48-11/05 Phú Thọ
5 Nhà 3 phòng ngủ hẻm số dương cát lợi - nhà bè nhỉnh 5tỷ 17h44-11/05 TP HCM
6 Bán đất tặng nhà cấp 4 – mặt tiền đường tam bình, tam phú, thủ đức 17h31-11/05 TP HCM
7 ♥ kiệt lê duẩn, 40.5m2, ngang 4m, nở hậu, 2 tầng sạch sẽ, hơn 3 tỷ tí ti 17h29-11/05 Đà Nẵng
8 Siêu phẩm 2 căn liền kề nguyễn thị minh khai – p. bàn cờ, quận 3 – cơ hội vàng đầu tư sinh lời 17h23-11/05 TP HCM
9 Bán nhà chính chủ trần hưng đạo 76m 5 tầng 4 ngủ oto gần chỉ nhỉnh 18 tỷ 17h22-11/05 Hà Nội
10 Sang nhượng khách sạn an sơn phường 4 đà lạt 19 phòng 17h21-11/05 Lâm Đồng
11 Mở bán chung cư vinhomes cao xà lá tại 235 nguyễn trãi,thanh xuân,hà nội 17h20-11/05 Hà Nội
12 Mặt tiền trần thị bốc – kinh doanh đỉnh – ô tô ngủ trong nhà 17h18-11/05 TP HCM
13 Tôi cần bán nhà chính chủ trong kđt kì bá - tp thái bình 17h18-11/05 Thái Bình
14 Bán nhà đường tô ngọc vân, phường linh đông, thủ đức, tp hcm. dt 176m2, cấp 4. giá 8.1 tỷ 17h17-11/05 TP HCM
15 ► k3m thông lê đình lý gần trường học liên cấp, 61m2 3 mê, kd tốt, nhỉnh 5 tỷ 17h12-11/05 Đà Nẵng