Ngày đăng: 01/03/2016
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 574
Mẫu tin không hợp lệ?
Căn hộ chung cư thương mại cao cấp hạng sang của Tập Đoàn FLC- FLC Garden City Từ Liêm - Hà Nội,
-->> HOT! --> MỞ BÁN TÒA TÒA HH3 - Dự án chung cư TM cao cấp FLC GARDEN CITY hỗ trợ vay vốn gói 30.000 tỷ
(DỰ KIẾN MỞ BÁN ĐỢT ĐẦU TIÊN TÒA HH3 ngày 05/03/2016. TRÂN TRỌNG MỜI KHÁCH HÀNG THAM DỰ TÌM HIỂU VỀ DỰ ÁN - Đ/c: Tầng 2 Chelseapark - 116 Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội)
Dự án chung cư thương mại cao cấp đầy đủ tiện ích sống và sinh hoạt. Đem đến cho cư dân FLC Garden City một cuộc sống nghỉ dưỡng.
Với khung giá khoảng 17,5tr/m2 (Thông Thủy + VAT) -->> Tổng giá trị căn hộ chỉ từ 873tr/căn. Những căn dưới 70m2 được vay gói 30.000 tỷ.
Đây là điểm khác biệt với các dự án chung cư TM cao cấp khác trên thị trường. Đó là nhờ sự uy tín, cùng với thương hiệu đã được khảng định của FLC. Chỉ trong 18 ngày cuối năm 2015 đầu 2016 có đến 132 căn hộ tòa HH2 đã được khách hàng đặt mua. Một con số kỷ lục mà đến bản thân Chủ đầu tư cũng chưa từng nghĩ tới. Qúy cư dân đang có dự định mua nhà có lẽ không nên bỏ qua thông tin dự án này!
Hãy điện ngay cho chúng tôi HOTLINE: 098.939.5566 (Hỗ trợ 24/7) để biết thêm thông tin về dự án, mặt bằng tiện ích, giá trị của từng căn hộ, và có thể tận mắt thấy căn nhà mẫu của chính mình tại VP chủ đầu tư: Tầng 5, FLC Landmark Tower, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Với tiến độ xây dựng đã được cam kết cùng với sự Bảo Lãnh của Ngân Hàng, trên hết là vì uy tín và thương hiệu được gây dựng bởi Tập Đoàn FLC. Khách
Bất động sản : 664307
1 Bán đất 536,5m2 tại đường ql 20, di linh, giá 5,1 tỷ view đẹp siêu hot 15h27-11/05 Lâm Đồng
2 Giảm giá lô góc hiếm có sát quốc lộ 21 - giáp dự án đấu giá đồng mô lakeside 15h23-11/05 Hà Nội
3 Siêu hot! dãy trọ nguyễn xí – dòng tiền 30trtháng, giá chỉ 19.5tỷ! 15h23-11/05 TP HCM
4 Bán nhà bình tân giáp aeon tân phú - lô góc 2 mặt hxh - 91m2 ngang 5 nhỉnh 8 15h21-11/05 TP HCM
5 Nhà cấp 4 đường hoàng diệu 2, thủ đức - 50m2 - thuận tiện kinh doanh 15h19-11/05 TP HCM
6 Bán nhà giang văn minh kim mã, ô tô vào nhà, 75m, chỉ 23 tỷ 15h15-11/05 Hà Nội
7 Bán nhà 46m2 5 tầng thang máy tđc xi măng, hồng bàng, hải phòng 15h14-11/05 Hải Phòng
8 Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán đất tặng nhà 2 tầng xóm 14, nghi kim, tp. vinh, nghệ an 15h13-11/05 Nghệ An
9 Nhà phố chính chủ - giá tốt vị trí đường lê thị riêng, phường thới an, quận 12, tp hồ chí minh 15h12-11/05 TP HCM
10 Bán nhà trung tâm ngõ 12 quang trung hà đông, 100m ra đường oto tránh, nhà dân xây kiên cô 5 tầng. 15h10-11/05 Hà Nội
11 Đất thạch thất 100m2 full thổ cư 18tr.m2 15h07-11/05 Hà Nội
12 Bán đất tặng nhà cấp 4 – hẻm 700 quốc lộ 13 – hiệp bình phước, thủ đức 15h04-11/05 TP HCM
13 Bán nhà bình thạnh oto vào nhà 75m2 4 tầng ngang 4.2m kd vạn kiếp 9.4 tỷ. 15h01-11/05 TP HCM
14 Bán nhà bình thạnh oto vào nhà 75m2 4 tầng ngang 4.2m kd vạn kiếp 9.4 tỷ. 15h01-11/05 TP HCM
15 Bán nhà hẻm 3m 184 âu dương lân p3q8 (p.chánh hưng) ko lộ giới 14h54-11/05 TP HCM