Ngày đăng: 16/03/2016
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 665
Mẫu tin không hợp lệ?
Bán căn góc 98m2 chính chủ 24.5tr/m2 TL
Bán căn góc 98m2 chính chủ tại chung cư 75 tam trinh, diện tích 98m2 thiết kế gôm 3 ngủ, 2 vệ sinh. Cửa hướng nam, ban công 2 hướng: Bắc và đông mát. Căn hộ tầng cao view cực đẹp, là căn hộ đẹp nhất chung cư 75 Tam Trinh.
Nội thất bàn giao của chủ đầu tư: sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh, nóng lạnh, tủ bếp, cửa gỗ công nghiệp chống cháy, hệ thống điện và thiết bị điện…vào tên trực tiếp CĐT.
Giá bán: 24.5tr/m2 (gồm VAT + nội thất)
LH: 0974 364 459
Bất động sản : 664282
1 Lan anh avenue – khi “nhà” không chỉ để ở, mà là một đẳng cấp sống: 2.4 tỷ.my 0937042608 14h31-11/05 Bình Dương
2 Nhà hẻm 181a âu dương lân p3-q8, giá : 6,380 tỷ (tl) 14h30-11/05 TP HCM
3 Bán nhà 4 tầng ngô gia tự, hải an - 66m2, 4pn, hướng nam mát mẻ - chỉ 4.3 tỷ 14h28-11/05 Hải Phòng
4 ? bán nhà nguyễn trãi – thanh xuân 52m² – 7 tầng – thang máy – 12.x tỷ 14h28-11/05 Hà Nội
5 ? mặt phố kim mã - lô góc 3 thoáng - thang máy - dòng tiền đỉnh - sổ vuông đẹp 14h26-11/05 Hà Nội
6 Chính chủ cho thuê phòng full nội thất – nghĩa tân , cầu giấy 14h25-11/05 Hà Nội
7 Chính chủ cho thuê phòng full nội thất – cát linh, đống đa 14h22-11/05 Hà Nội
8 Bán đất tặng nhà trệt lầu mặt tiền – đường số 7, hiệp bình phước, thủ đức 14h22-11/05 TP HCM
9 Em vân có lô đất sát dự án đất đấu giá tại hoà lạc gần đhqg giá chỉ nhỉnh 3 tỷ 14h22-11/05 Hà Nội
10 Cho thuê văn phòng 100m2 tại 214 nguyễn xiển – hạ đình – thanh xuân 14h21-11/05 Hà Nội
11 Chính chủ cần bán lô đất đẹp – giá tốt tại khu phố ông trịnh, phường tân phước, thị xã phú mỹ, 14h20-11/05 Vũng Tàu
12 Mt đường 7.5m nam việt á, 96m2, 4 tầng 6 căn hộ, 11.x tỷ 14h17-11/05 Đà Nẵng
13 ? siêu phẩm phân lô kim mã - ba đình - 8 tầng thang máy - kinh doanh spa đỉnh - ngõ to như phố 14h17-11/05 Hà Nội
14 Bán đất 2mt kiệt duy tân, khối nam diêu, thanh hà, hội an 14h16-11/05 Quảng Nam
15 ?phân lô kim mã - ba đình - nhà đẹp ở sướng - gara 2 ô tô - thang máy - cpxd gần 10 tỷ 14h16-11/05 Hà Nội