Ngày đăng: 24/03/2016
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 679
Mẫu tin không hợp lệ?
Cơ hội sở hữu căn 2 PN tại tòa vip nhất Times City chỉ 2.17 tỷ. LH 0968576636 nhận vô vàn ưu đãi
Chính thức ra mắt tòa căn hộ đẳng cấp cuối cùng & có vị trí vàng đắc địa nhất khu đô thị Vinhomes Times City - Park 10 Master Premium.Hotline tư vấn: 0968576636- Giá chỉ từ: 31,86 triệu/m2.- Diện tích từ 68,1 - 178,4m2 (2 - 5 phòng ngủ).- Hỗ trợ vay 70% trong 20 tháng với lãi suất 0%.- Tòa đầu tiên & duy nhất có căn hộ 5 phòng ngủ.- Hướng view căn hộ đẹp nhất dự án, trung tâm thành phố Hà Nội, quảng trường nhạc nước, quảng trường Times City + Park Hill.- Hỗ trợ gói bàn giao thô căn hộ được giảm trừ 4tr/m2/thông thủy cho các căn 3,4,5,6.- Tòa đầu tiên & duy nhất có vườn thượng uyển và Vườn nướng BBQ trên tầng thượng.Mọi chi tiết vui lòng liên hệ: 0968576636
Bất động sản : 664263
1 Chính chủ cần bán đất đã có sổ riêng – pháp lý rõ ràng - huyện cần đước - long an 14h13-11/05 Long An
2 ? bán nhà thanh xuân – 42m² – 5 tầng – 9.x tỷ 14h11-11/05 Hà Nội
3 Sang tiệm rửa xe mặt tiền – phường 2, phú lợi, sóc trăng 14h11-11/05 Sóc Trăng
4 ? biệt thự liễu giai - ba đình - ngõ ô tô vào nhà - vị trí trung tâm - ở cực sướng 14h07-11/05 Hà Nội
5 Gia đình cần cho thuê căn nhà tuyệt đẹp tại khu đô thị vip gần biển - phường rạch dừa, tp.hcm 14h07-11/05 Vũng Tàu
6 Quỹ độc quyền – duplex 2 tầng tại sun hà nam chỉ 2.530 tỷ 14h06-11/05 Hà Nam
7 ♥ k3m thông lê đình lý gần trường học liên cấp, 61m2 3 mê, nhỉnh 5 tỷ 14h00-11/05 Đà Nẵng
8 Đất hoà lạc, trục chính kinh doanh, ngay ngã tư vai réo 13h57-11/05 Hà Nội
9 Cà ná new city chính thức ra mắt siêu phẩm độc bản - căn hoa hậu - nhà phố thương mại đẹp nhất dự án 13h56-11/05 Ninh Thuận
10 Bán đất mặt tiền trương văn diễn, ô môn cần thơ – diện tích lớn 4000m² – giá 17 tỷ (còn tl) 13h55-11/05 Cần Thơ
11 Mặt tiền phạm văn chiêu - kinh doanh đỉnh - (4m x 28m) nhà 1 trệt 1 lửng - có vỉa hè to đỗ xe 13h53-11/05 TP HCM