Ngày đăng: 31/03/2016
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 840
Mẫu tin không hợp lệ?
Bán nhà mặt phố Thụy Khuê 81m2 mặt tiền 6,2m giá 18,6 tỉ
Nhà 3 mặt thoáng, không mất công dỡ nhà tiện xây building mới hay khách sạn mới xứng tầm vị trí đắc địa của phố Thụy Khuê. Đối trọng với Somerset West Lake Hà Nội ngay bên kia đường. đây là vị trí trung tâm của Hồ Tây và các danh lam thắng cảnh trung tâm Hà Nội như Lăng Bác, chùa Một Cột, chùa Trấn Quốc… và các tuyến ra sân bay hay ga tàu điện… gần các tòa nhà quốc hội, quảng trường Ba Đình. Với ưu điểm hơn mong đợi mức giá 229tr/m2 khách hàng nên tính đầu tư gì tốt hơn đây? Để biết thêm thông tin xin l h em Lâm 0912994553.
Bất động sản : 664243
1 Bán nhà đất bình tân – hẻm xe hơi – đang có dòng tiền 13h35-11/05 TP HCM
2 Bán lô đất mặt tiền đường số 9, phường hiệp bình phước, thành phố thủ đức 13h33-11/05 TP HCM
3 Bán đất khu 10a – tân phú, tân sơn, phú thọ 13h32-11/05 Phú Thọ
4 Bán gấp giá rẻ trương định 15m20m,3 tầng,mặt tiền1m3m,1.78 tỷ hoàng mai. 13h27-11/05 Hà Nội
5 ❤️mua chất lượng cuộc sống thì chọn căn này - 6 tầng thang máy - đầy đủ tiện nghi - hxt thông, oto 13h27-11/05 TP HCM
6 Bán 3 lô đất hẻm 520 quốc lộ 13 hiệp bình phước – thổ cư 100% – sổ riêng – xe hơi tận nơi 13h26-11/05 TP HCM
7 ? bán gấp chung cư mini nam từ liêm – 85m² – 7 tầng – thang máy – 15.x tỷ 13h21-11/05 Hà Nội
8 Bán lô đất biệt thự nghỉ dưỡng gần sông đường số 9, phường hiệp bình phước, thành phố thủ đức 13h18-11/05 TP HCM
9 ? bán gấp chung cư mini nam từ liêm – 85m² – 7 tầng – thang máy – 15.x tỷ 13h15-11/05 Hà Nội
10 Bán nhà 5 tầng-thang máy phố nguyễn sơn-long biên 60m2 x13.8 tỷ. 13h12-11/05 Hà Nội
11 Siêu phẩm lô góc 3 mặt tiền - dòng tiền khủng 200trtháng- khu tái định cư x2a yên sở - ô tô tránh- 13h09-11/05 Hà Nội
12 Cần sang nhượng quán tẩm quất – vào làm ngay 13h08-11/05 Hà Nội
13 Bán 3 lô đất biệt thự ven sông mặt tiền đường số 10 - hiệp bình chánh - thành phố thủ đức 13h07-11/05 TP HCM
14 ?nội thất siêu xịn, tòa f5 trung kính 60m 2pn chỉ 6.68 tỷ full tiện ích 13h03-11/05 Hà Nội
15 ? siêu phẩm mặt phố đào tấn - trung tâm ba đình - tòa văn phòng 3 mặt thoáng - dòng tiền 13h01-11/05 Hà Nội