Ngày đăng: 11/04/2016
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 655
Mẫu tin không hợp lệ?
FLC 265 Cầu Giấy - Chính chủ cần bán căn hộ 98,4m ban công ĐN - giá 35,5tr - 0904029986
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp FLC TWIN TOWER - 265 Cầu Giấy
Căn hộ CH03 - Tầng 11 - Hướng cửa TB - Ban công ĐN
Diện tích : 98,4m2 - 2 Phòng ngủ - 2wc
Giá bán : 35,5tr/m2 ~ 3,493 tỷ
Đây là 1 trong những căn có diện tích nhỏ và đẹp nhất của dự án với diện tích thiết kế hợp lý và hướng ban công ĐN view Công Viên
hiện đã đóng 30% tiến độ thanh toán và đã có HĐMB.
Dự án dự kiến bàn giao quý IV/2017.
Vậy kính móng quý khách hàng có nhu cầu xin vui lòng liên hệ trực tiếp - 0904.02.9986
Xin cảm ơn đã đọc tin đăng.
Bất động sản : 664209
1 Cung đường vip khan hiếm nhà bán- bán nhà 5 tầng mặt tiền hxh đ.nguyẽn văn thủ, quận 1- hdt sẵn 11h49-11/05 TP HCM
2 Bán đất đan phượng, 46m tặng nhà c4 ở ngay, oto cách 50m, gần chợ, hồ điều hòa, giá chỉ 2.x tỷ 11h44-11/05 Hà Nội
3 Đầu tư + an cư sinh lợi kép : nhà mpkd khu bình long + văn cao + phạm văn xảo. q.tân phú - dt 60 m² 11h43-11/05 TP HCM
4 Đất hoà lạc, trục chính kinh doanh, ngay ngã tư vai réo 11h41-11/05 Hà Nội
5 Chính chủ cần chuyển nhượng clb bi-a quy mô – full setup địa chỉ quang châu – việt yên – bắc ninh 11h34-11/05 Bắc Giang
6 Chính chủ cần chuyển nhượng clb bi-a quy mô – full setup địa chỉ quang châu – việt yên – bắc ninh 11h27-11/05 Bắc Ninh
7 Hoa hậu gò vấp - 4 tầng cực đẹp - hẻm xe hơi thông - quang trung - full nội thất - nhỉnh 6 đồng. 11h25-11/05 TP HCM
8 Căn hộ đẹp- giá tốt - chính chủ cần cho thuê tại p22, nhà b, chung cư xuân phú, tp huế 11h24-11/05 Thừa Thiên Huế
9 ? 2 tầng giá trị – 1 cấu trúc lợi nhuận bền vững ? 11h21-11/05 Bình Dương
10 13 tỷ nhà 6 tầng thang máy trung tâm đống đa, vài phút ga cát linh, sổ sẵn sang tên 11h20-11/05 Hà Nội
11 Đất hoà lạc, trục chính kinh doanh, ngay ngã tư vai réo 11h19-11/05 Hà Nội