Ngày đăng: 21/05/2016
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 613
Mẫu tin không hợp lệ?
Bán dãy trọ 18 tỉ phòng 1 tỉ, sổ hồng riêng , thu nhập 19trtháng
Cần sang nhượng gấp 21 phòng trọ liền kề 5 khu công nghiệp lớn (Hạnh Phúc, Tân Đô, Lê Minh Xuân, Tân Đức...) Và 300m2 đất thổ cư đối diện cổng khu công nghiệp Tân Đôliền kề nhau xây trọ rất thích hợp.1/ Đất :
Diện tích: 10 x 26 (260m2)GIÁ:500triệu/nền( bao sang tên)
- Sổ hồng riêng thổ cư 100% .MẶT TIỀN nhựa 18 M2 Cách bệnh viện quốc tế, trường học, chợ trong vòng bán kính 1,5 kmTiện kinh doanh nhà trọ và kiot cho thuê .Dân cư đông
2/Nhà trọ :
Diện tích: 10m x 30m =300 m2
Giá bán:1 tỉ (vị trí cực đẹp)
Nhà trọ gồm :16Phòng trọ + 2 kiotDiện tích phòng: 3 x 4 (gác đúc)Phòng cho thuê :1triệu / tháng x 16Phòng = 16 triệu
Kiot cho thuê :1,5 tr/tháng x 2 = 3 triệu
Tổng thu nhập hàng tháng :=19tr / tháng
Tiện ích : gần chợ,trường,siêu thị,Khu công nghiệp,dân đông,…(các tiện ích xung quanh trong vòng bán kính 1km trở lại)
Vị trí :
Nằm vị trí cuối Huyện Bình Chánh Thành phố Hồ chí Minh- Vị trí đắc địa ngay tỉnh lộ 10 cách Quốc lộ 1A ( ngã tư bà hom) 8-10km- Giao thông thuận lợi, đưỡng rộng rãi không kẹt xePháp lý :
- Đất thổ cư 100% - sổ đỏ riêng từng nền (xem sổ và đất)
- Có bản vẻ và giấy phép xây dựng
Ai quan tâm liên hệ chính chủ:
MS KHÁNH VY 0909946069/ 0905389258
Bất động sản : 664119
1 Chủ cần bán gấp nhà 2 tầng tại liên chiểu giá 5.2 tỷ 08h45-11/05 Đà Nẵng
2 Bán gấp giá rẻ căn hộ khép kín mặt phố phúc tân căn hộ 20m2, 680 triệu hoàn kiếm. 08h44-11/05 Hà Nội
3 Bán nhà 790 hương lộ 2, btđa, bình tân - dt thực tế 4x16m - 2 tầng - hxh - 4.8 tỷ(tl) 08h44-11/05 TP HCM
4 Chính chủ bán lô đất hiếm còn lại mặt đường 359 khu phát triển nhanh nhất thủy nguyên, giá giảm sâu 08h37-11/05 Hải Phòng
5 Ngân hàng đấu giá đất tại kđt bắc thành cổ, quảng trị giá 1.04 tỷ 08h36-11/05 Quảng Trị
6 Pass phòng trọ bình thạnh 08h35-11/05 TP HCM
7 Nhà ngay cạnh siêu thị aeon- 1 sẹt ngắn - 4mx16m - 2 tầng - giá chỉ 5 tỷ tí xíu 08h35-11/05 TP HCM
8 Bán nhà ngõ 82 kim mã 58.6m - 7 tầng - mặt tiền 5.5m 19 phòng - giá 17.9 tỷ 0878168006 08h34-11/05 Hà Nội
9 Bán căn siêu phẩm nhà đẹp tttp hẻm hải đức - nha trang 08h34-11/05 Khánh Hoà
10 Chính chủ chào bán lô đất mặt đường 359 kinh doanh thuỷ nguyên hải phòng 08h31-11/05 Hải Phòng
11 Kèo thơm chốt nhanh – nhà 3 tầng 55m² – khu phân lô đồng bộ – giá chỉ 7.6 tỷ 08h31-11/05 TP HCM