Ngày đăng: 24/09/2014
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 242254
Mẫu tin không hợp lệ?
Chỉ 874tr nhận ngay căn hộ ngay trung tâm Quận Tân Phú
• Địa chỉ căn hộ: Thoại Ngọc Hầu - Ngay UBND Quận Tân Phú.
• Chủ đầu tư: Công ty CP ĐT XD LILAMA SHB
• Tư vấn thiết kế: I.C.P. International
• Tư vấn giám sát: C.TY CP Tư vấn Kỹ thuật XD NAM AN
• Đơn vị thi công: CÔNG TY TNHH MTV DV TMXD THIÊN LÂN
• Phát triển dự án: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢN THANH YẾN
• Diên tích: 4.086m2
• Diện tích xây dựng: 1.581,6m2
• Mật độ xây dựng: 40%
• Quy mô căn hộ: 2 Block + 1 hầm + 1 lửng + 18 tầng + sân thượng
• Diện tích công viên: 2.324,6m2
• Tổng số căn hộ: 340 căn
• Có 4 loại căn hộ :
- 59m2, 60m2, 64m2 : có 2 phòng ngủ + 2 WC.
- 84m2 : Là căn góc 2 view , có 3 phòng ngủ + 2 WC.
GIÁ VÀ PHƯƠNG THỨC THANH TOÁN SÀI GÒN APARTMENT
Giá chỉ từ 14,5 triệu/m2 - rẻ nhất khu vực
• Phương Thức Thanh Toán I.
STT ĐỢT THANH TOÁN THỜI GIAN THANH TOÁN TỶ LỆ
Đặt cọc 50 triệu/ căn,
5 ngày sau sẽ ký Hợp đồng mua bán căn hộ
1 Đợt 1 Ký HĐMB (Bao gồm tiền cọc) 20%
2 Đợt 2 02 tháng sau khi ký HĐMB 15%
3 Đợt 3 04 tháng sau khi ký HĐMB 15%
4 Đợt 4 06 tháng sau khi ký HĐMB 15%
5 Đợt 5 08 tháng sau khi ký HĐMB 15%
6 Đợt 6 Bàn giao Căn hộ 15%
7 Đợt 7 Bàn giao Chủ quyền Căn hộ 5%
100%
• Phương Thức Thanh Toán II.
STT ĐỢT THANH TOÁN THỜI GIAN THANH TOÁN TỶ LỆ
Đặt cọc 50 triệu/ căn,
5 ngày sau sẽ ký Hợp đồng mua bán căn hộ
1 Đợt 1 Ký HĐMB (Bao gồm tiền cọc) 20%
2 Các đợt còn lại Thanh toán đều trong 04 tháng 15%
CHUẨN BỊ BÀN GIAO CĂN HỘ
GIÁ ƯU ĐÃI CHỈ 14,5 TR/M2
THANH TOÁN TRẢ GÓP THEO TỪNG ĐỢT
HỖ TRỢ THANH TOÁN 70%
LH :0906330898
Bất động sản : 666470
1 Hiém nhà bán - bán nhà 2 tầng mặt tiền kd đ.nguyễn cư trinh, p.nguyễn cư trinh, quận 1 - dt 33m3 19h24-15/05 TP HCM
2 ? nhà mới đẹp – góc 2 mặt thoáng – full nội thất cao cấp hẻm 749 huỳnh tấn phát, q7 19h22-15/05 TP HCM
3 ? nhà mới đẹp – góc 2 mặt thoáng – full nội thất cao cấp hẻm 749 huỳnh tấn phát, q7 19h11-15/05 TP HCM
4 Bán nhà ở đồng tâm, đà lạt, lâm đồng 18h58-15/05 Lâm Đồng
5 Cho thuê nhà nguyên căn – ngõ 261 trần quốc hoàn, cầu giấy, hà nội 18h49-15/05 Hà Nội
6 Dòng tiền khủng – hiếm có khó tìm- ccmn thịnh liệt 100 m2 - 6 tầng thang máy - mặt tiền 5m - 18 tỷ 18h44-15/05 Hà Nội
7 Bán biệt thự đường số 6, hiệp bình phước, thủ đức, tp hcm. dt 700m2, 4 tầng. giá 16,999 tỷ. 18h34-15/05 TP HCM
8 ? nhà góc 2 mặt tiền – vị trí cực đẹp ngay trung tâm quận 7 ? 18h28-15/05 TP HCM