Bất động sản: 668977
170801 Bán đất 220m² hẻm xe hơi, cách quốc lộ 13 chỉ 100m, hiệp bình phước, thủ đức – giá 13.4 tỷ 12h15-07/06 TP HCM
170802 Chính chủ cần bán gấp – giảm sốc gần 1 tỷ mặt tiền kinh doanh – đường 10m – sát tân kỳ tân quý 12h15-07/06 TP HCM
170803 Chính chủ cần bán gấp – giảm sốc gần 1 tỷ mặt tiền kinh doanh – đường 10m – sát tân kỳ tân quý 12h14-07/06 TP HCM
170804 Biệt thự mini hẻm 8m nguyễn quý yêm - 90m² ngang khủng 6.7m - nội thất cao cấp chỉ việc ở.7,7 tỷ 12h14-07/06 TP HCM
170805 Chính chủ cần bán gấp – giảm sốc gần 1 tỷ mặt tiền kinh doanh – đường 10m – sát tân kỳ tân quý 12h13-07/06 TP HCM
170806 Mặt tiền nguyễn văn thoại sát biển mỹ khê 12h13-07/06 Đà Nẵng
170807 Bán nhà 4 tầng, 122m², 4pn, 4wc, q.9, 12.8 tỷ, sổ hồng 12h11-07/06 TP HCM
170808 Mặt tiền phạm cự lượng, kinh doanh - cho thuê tuyệt vời, chỉ 2 phút ra bãi tắm mỹ khê 12h09-07/06 Đà Nẵng
170809 Bán nhà lô góc, gara ô tô - xuân đỉnh 48m 5 tầng 13,8 tỉ 12h07-07/06 Hà Nội
170810 Gà đẻ trứng vàng, doanh thu 1 tỷ năm. bán tòa ccmn nguyễn đức cảnh 88m 8t thang máy. giá hơn 21 tỷ 12h02-07/06 Hà Nội
170811 Nhà trần thái tông cầu giấy - 45m2 x 5 tầng - thoáng mát - lh: em hoàng phú - phone: 0969577586 12h01-07/06 Hà Nội
170812 Biệt thự mini hẻm 8m nguyễn quý yêm - 90m² ngang khủng 6.7m - nội thất cao cấp chỉ việc ở.7,7 tỷ 11h56-07/06 TP HCM
170813 **bán nhà hxh âu cơ, phường 9, quận tân bình; (6x11,5) 2 lầu mới - 8,9 tỷ 11h56-07/06 TP HCM
170814 Gà đẻ trứng vàng, doanh thu 1 tỷ năm. bán tòa ccmn nguyễn đức cảnh 88m 8t thang máy. giá hơn 21 tỷ 11h54-07/06 Hà Nội
170815 **bán nhà hẻm 730 lạc long quân, phường 9, tân bình; (4,3x13) 3 tầng 11h54-07/06 TP HCM
170816 Bán nhà mặt tiền ấp chiến lược 80m2 – bình hưng hòa a, bình tân – chỉ 4.7 tỷ 11h50-07/06 TP HCM
170817 Bán nhà mặt tiền ấp chiến lược 80m2 – bình hưng hòa a, bình tân – chỉ 4.7 tỷ 11h48-07/06 TP HCM
170818 Chính chủ cần bán nhà mới 5 tầng- khu an ninh--đường đoàn văn bơ- thông ra hoanmgf diệu- nguyễn 11h48-07/06 TP HCM
170819 Bán nhà mặt tiền ấp chiến lược 80m2 – bình hưng hòa a, bình tân – chỉ 4.7 tỷ 11h47-07/06 TP HCM
170820 ? siêu phẩm nhà đẹp - mới xây kính cong – phân khúc 7,xx tỷ tại quận cầu giấy 11h45-07/06 Hà Nội
170821 ? siêu phẩm nhà đẹp - mới xây kính cong – phân khúc 7,xx tỷ tại quận cầu giấy 11h44-07/06 Hà Nội
170822 Bán nhà mặt tiền ấp chiến lược 80m2 – bình hưng hòa a, bình tân – chỉ 4.7 tỷ 11h43-07/06 TP HCM
170823 Bán nhà mặt tiền ấp chiến lược 80m2 – bình hưng hòa a, bình tân – chỉ 4.7 tỷ 11h42-07/06 TP HCM
170824 Đất nền mặt tiền dt992, long tân, đất đỏ – giá chỉ 7trm²! 11h42-07/06 Vũng Tàu
170825 Chủ ngộp cần bán gấp 4 lô liền kề xã nghĩa phú - quảng ngãi giá rẻ 4.6ty 11h41-07/06 Quảng Ngãi
170826 Nhà (4x20) mtkd trần thị cờ, thới an, quận 12 - nhỉnh 8 tỏi tl 11h41-07/06 TP HCM
170827 Nhà (4x20) mtkd trần thị cờ, thới an, quận 12 - nhỉnh 8 tỏi tl 11h37-07/06 TP HCM
170828 * xíu 8tỷ sở hữu nhà gần mt nguyễn trãi hẻm thông, 4tầng 46m 3pn, shr-hoàn công đủ 11h37-07/06 TP HCM
170829 Nhà (4x20) mtkd trần thị cờ, thới an, quận 12 - nhỉnh 8 tỏi tl 11h36-07/06 TP HCM
170830 Cho thuê nhà nguyên căn – khu dân cư yên tĩnh – đường 8m – thích hợp gia đình ở lâu dài 11h33-07/06 TP HCM
170831 Đất đẹp tổ 9, tt quang minh, mê linh, gần trường cd y dược tuệ tĩnh và kcn 11h32-07/06 Hà Nội
170832 Chủ ngộp cần bán đất mt đường nguyễn tri phương giá 6,5 tỷ 11h31-07/06 Quảng Nam
170833 Tây nam linh đàm, chính chủ cho thuê làm văn phòng chính chủ cho thuê văn phòng 2 tầng, đủ nội 11h28-07/06 Hà Nội
170834 ? nhà biệt thự hxh8m 5tầng ngang 10m 188m2 shr hoàn công đủ giá 26tỷ 11h28-07/06 TP HCM
170835 Tây nam linh đàm, chính chủ cho thuê làm văn phòng chính chủ cho thuê văn phòng 2 tầng, đủ nội 11h27-07/06 Hà Nội
170836 Mặt phố bạch mai 37m 5t mt5.2 giá 35 tỷ hai bà trưng 11h26-07/06 Hà Nội
170837 Xung quanh khu tiện ích- gần trường hoc, nhà thờ, gần chợ- có nhà bán 2 mặt tiền tiện kinh doanh đa 11h24-07/06 TP HCM
170838 Nhà bán ngay phú thọ hòa - 2 tầng - 34m2 (3.5x10m) - mới đẹp - nhỉnh 3 tỷ 11h23-07/06 TP HCM
170839 Biệt thự, villa, 1300m2, mt30m, 35 tỷ, minh trí, sóc sơn. 11h21-07/06 Hà Nội
170840 Bán nhà bùi quốc khái- hoàng mai, 120 m2, mặt tiên 7 m, giá 25,5 tỷ. 11h20-07/06 Hà Nội
170841 **bán tòa nhà văn phòng cao cấp–mới đẹp - mặt tiền lê hồng phong, quận 5 11h20-07/06 TP HCM
170842 Bán 8.3 sào đất tân bình - tx lagi giá rẻ nhất 197tr sào sổ riêng đường 4m 11h19-07/06 Bình Thuận
170843 ? nhà biệt thự hxh8m 5tầng ngang 10m 188m2 shr hoàn công đủ giá 26tỷ 11h18-07/06 TP HCM
170844 Bán nhà 60m² đường 79, tăng nhơn phú b, thủ đức – giá 3.7 tỷ (còn thương lượng) 11h17-07/06 TP HCM
170845 Mặt tiền kinh doanh ngang 4m đối diện parc mall quận 8 chỉ 12 tỷ nhỉnh 11h16-07/06 TP HCM
170846 Tòa vp mặt phố vip trường chinh, đống đa, 155m2 9 tầng thang máy, mt 7.5m, chỉ 98 tỷ ? 11h14-07/06 Hà Nội
170847 Tòa vp mặt phố vip trường chinh, đống đa, 155m2 9 tầng thang máy, mt 7.5m, chỉ 98 tỷ ? 11h14-07/06 Hà Nội
170848 Biệt thự, villa, 1300m2, mt30m, 35 tỷ, minh trí, sóc sơn. 11h13-07/06 Hà Nội
170849 Tòa vp mặt phố vip trường chinh, đống đa, 155m2 9 tầng thang máy, mt 7.5m, chỉ 98 tỷ ? 11h11-07/06 Hà Nội
170850 Bán khách sạn 4* mặt tiền đường trần phú - lộc thọ-nha trang - ks mới toanh đang hoạt động tốt. 11h11-07/06 Khánh Hoà
170851 Đất nền mặt tiền dt992, long tân, đất đỏ – giá chỉ 7trm²! 11h10-07/06 Vũng Tàu
170852 Chính chủ cần bán căn nhà xây mới tại đông hải 1 - hải an, hải phòng. 41m xây 4 tầng, giá chỉ 2ty950 11h10-07/06 Hải Phòng
170853 Bán căn hộ dịch vụ 4 lầu hẻm 1 sẹc 10m số 43 đường hiệp bình, hiệp bình phước, thành phố thủ đức 11h09-07/06 TP HCM
170854 Phòng trọ ký túc xá quận 7 chỉ 950k bao điện nước, wifi, máy lạnh, vệ sinh 11h09-07/06 TP HCM