Bất động sản: 664382
42901 Nguyễn trãi 72m chỉ 10 tỷ, cổng trời mở cho kẻ dám chiếm lĩnh 14h39-23/01 Hà Nội
42902 ► mặt tiền nguyễn hoàng, gần chợ, 3.5 tầng đang cho thuê kinh doanh 18trth, 6.5 tỷ 14h37-23/01 Đà Nẵng
42903 ♣ trưng nữ vương kiệt thông lê đình lý, 50m2, ngang 4m, vuông, cạnh công viên, 3.3 tỷ 14h35-23/01 Đà Nẵng
42904 Bán nhà hẻm 24 nha trang – cạnh bidv, gần chợ đầm – đất nở hậu đón lộc 14h33-23/01 Khánh Hoà
42905 **bán nhà phường 3 tân bình ** hẻm 71 nguyễn bặc (6 x 16m) chỉ 12 tỷ 14h32-23/01 TP HCM
42906 Bán nhà trần thị điệu quận 9- 5,6tỷ-62m2-hxh-sổ riêng-gần chợ hoa cao-an ninh 14h31-23/01 TP HCM
42907 Cần bán 50m phân lô tt75 lai xá – ô tô chạy vòng quanh - nhỉnh 7 tỷ 14h31-23/01 Hà Nội
42908 Chính chủ cần bán căn hộ chung cư kđt văn quán - hà đông - hà nội 14h30-23/01 Hà Nội
42909 ♥ góc kiệt ô tô thẳng thông lê đình lý, 41m2, 2 mê cứng, kinh doanh, 3.65 tỷ 14h30-23/01 Đà Nẵng
42910 ► nhà kiệt rộng gần mt phan châu trinh, 44m2, 2.5 tầng, cứng đẹp, 3.5 tỷ 14h26-23/01 Đà Nẵng
42911 Tô vĩnh diện 59m 5 tầng, phân lô, 20m ra ô tô đỗ, nhà đẹp ở luôn 14h26-23/01 Hà Nội
42912 Chung cư học viện hậu cần – ngọc thụy – long biên tầng cao view đẹp – 2 ngủ riêng biệt – diện tích 14h26-23/01 Hà Nội
42913 Quan nhân, 44m 6 tầng, mặt tiền rộng, sát hồ, nhà đẹp, nội thất xịn, thoáng mát yên tĩnh 14h25-23/01 Hà Nội
42914 Tô vĩnh diện 59m 5 tầng, phân lô, 20m ra ô tô đỗ, nhà đẹp ở luôn 14h24-23/01 Hà Nội
42915 Quan nhân, 44m 6 tầng, mặt tiền rộng, sát hồ, nhà đẹp, nội thất xịn, thoáng mát yên tĩnh 14h24-23/01 Hà Nội
42916 (tin thật 100%) bán căn hộ dịch vụ 119m2 (6,5x19) x 21p ở quang trung - hxh 6m -dt 1,85 tỷ~7,4%năm 14h21-23/01 TP HCM
42917 (tin thật 100%) bán căn hộ dịch vụ 119m2 (6,5x19) x 21p ở quang trung - hxh 6m -dt 1,85 tỷ~7,4%năm 14h21-23/01 TP HCM
42918 Chỉ 9.5 tỷ - bán nhà 4 lầu mặt tiền hẻm xe tải né nhau - đường số 8 - hiệp bình phước - ngay phở 14h20-23/01 TP HCM
42919 Kiệt gần hoàng diệu, kiệt thông, sổ vuông, 2 tầng, 2pn, gọn đẹp, 3.x tỷ nhỏ 14h17-23/01 Đà Nẵng
42920 Mặt tiền chợ thạch đà – ds59 sầm uất – 4x20 – 5 tầng – bán gấp trước tết 14h16-23/01 TP HCM
42921 Nhà lầu 3pn 3wc dương bá trạc p1q8 ko qui hoạch, ko lộ giới 14h16-23/01 TP HCM
42922 Bán chdv đang sẵn dòng tiền 95trth - 6 tầng đ.tôn thất tùng, quận 1 - ngang hiếm 7,5m*11m - vị trí 14h14-23/01 TP HCM
42923 Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường số 9, phường hiệp bình phước, thành phố thủ đức 14h12-23/01 TP HCM
42924 Đất mặt tiền tỉnh lộ 47 dương tơ, phú quốc – 2.235m², ngang 70m, sổ hồng 14h08-23/01 Kiên Giang
42925 (tin thật 100%) bán căn hộ dịch vụ 119m2 (9,5x13) x 32p ở nguyễn bặc - hxh 5m - dt 2 tỷ ~ 7,2%năm 14h07-23/01 TP HCM
42926 Nguyễn ngọc nại ô tô đỗ cửa, phân lô quân đội sát mặt phố, 2 thoáng, sổ vuông 14h06-23/01 Hà Nội
42927 Bán gấp giá rẻ lò đúc 36m, 5 tầng, mặt tiền 6m, 11.5 tỷ hai bà trưng. 14h05-23/01 Hà Nội
42928 Nguyễn ngọc nại ô tô đỗ cửa, phân lô quân đội sát mặt phố, 2 thoáng, sổ vuông 14h05-23/01 Hà Nội
42929 Nhà phúc lợi – long biên - 6 tầng thang máy – ngõ rộng gần ô tô tránh – mặt tiền rộng đẹp hiếm. 14h01-23/01 Hà Nội
42930 Bán đất phố nguyễn văn linh 96m2,mặt tiền 8m x 9.5 tỷ long biên. 13h59-23/01 Hà Nội
42931 Chính chủ 1 đời xưa cần bán nhà mặt tiền kd đ.nguyễn thiện thuật, quận 3 - 94m2 - khu vực hiếm nhà 13h58-23/01 TP HCM
42932 Bán nhà hxh 6m gò dầu, tân phú. (109m²) 5.1x18m x 2 tầng, lô góc, gpxd 6 tầng + hầm chỉ 16 tỷ! 13h56-23/01 TP HCM
42933 (tin thật 100%) bán tòa chdv 77m2 (5x16m) x 16p tại phan huy ích - hxh 4,5m - dt 1,15 tỷ ~ 7,5%năm 13h52-23/01 TP HCM
42934 Cần bán lô đất siêu đẹp hẻm 496 đường dương quảng hàm , phường 6 , gò vấp, tp hồ chí minh 13h52-23/01 TP HCM
42935 Siêu phẩm hiếm bán đ.nguyễn trãi, quận 1 - ngang 6,8m*16m - ngay bộ công an - sổ hồng vuông đẹp * 13h42-23/01 TP HCM
42936 Bán đất ngọc thụy phố nguyễn gia bồng 50 m2 x11.3 tỷ long biên. 13h42-23/01 Hà Nội
42937 Bán gấp giá rẻ trương định 33m, 4 tầng, mặt tiền 3m, 10.4 tỷ hoàng mai. 13h37-23/01 Hà Nội
42938 Bán đất tặng nhà cấp 4 ngay gigamall – đường số 23, hiệp bình chánh, tp thủ đức 13h37-23/01 TP HCM
42939 Bán nhà mới-full nội thất ở luôn phố thanh am 58 m2 x 5 tầng 10.8 tỷ long biên-hà nội. 13h37-23/01 Hà Nội
42940 ♪ kiệt hoàng diệu, 31m2, 2 tầng, 2pn, gọn đẹp, 3.x tỷ nhỏ 13h36-23/01 Đà Nẵng
42941 Chung cư vườn lài – tân phú giáp tân bình – 43m² – view mặt tiền hxh 12m – chỉ 2.05 tỷ 13h34-23/01 TP HCM
42942 Cho thuê văn phòng làm việc rộng hơn 100m² – không gian yên tĩnh, view sân vườn 13h30-23/01 TP HCM
42943 Dinh thự khương hạ, kiến trúc qúy tộc, 3 thoáng, ô tô qua nhà 13h30-23/01 Hà Nội
42944 Trường chinh 116m chỉ 15,5 tỷ, cách mặt phố 20m, sân rộng chứa 30 xe máy, tuyệt phẩm xây dòng tiền 13h30-23/01 Hà Nội