|
Bất động sản: 664538
|
|
|
| 630601 |
Mở bán chung cư 54a nguyễn chí thanh đợt cuối cùng với 20 căn hộ.lh 090.2222.996 |
15h49-19/03 |
Hà Nội |
| 630602 |
Bán chung cư pcc1 hà đông, giá rẻ nhất hn, 790 triệu / 1 căn, cuối năm nhận nhà - lh: 0912.767.121 |
15h44-19/03 |
Hà Nội |
| 630603 |
Căn hộ trung tâm quận tân bình, tháng 8 giao nhà giá chỉ 1,4 tỷ/căn 70m2 |
15h43-19/03 |
TP HCM |
| 630604 |
Bán đất thế kỷ gần ủy ban quận 2 đ12m giá 23tr sổ đỏ |
15h42-19/03 |
TP HCM |
| 630605 |
Nhượng đất ngõ 275,thanh xuân, hà nội diện tích 160m2 mặt tiền 10m |
15h41-19/03 |
Hà Nội |
| 630606 |
Hot:1,3 tỉ/căn.chính thức mở bán khu phức hợp căn hộ melody,quận tân bình. |
15h40-19/03 |
TP HCM |
| 630607 |
Bán nhà liền kề trung yên,cầu giấy, hà nội giá 12 tỷ |
15h38-19/03 |
Hà Nội |
| 630608 |
Bán đất nền dự án an phú an khánh quận 2, |
15h38-19/03 |
TP HCM |
| 630609 |
Times city park hill - tòa park 3 căn 2 pn sáng giá rẻ chỉ 2,3 tỷ |
15h37-19/03 |
Hà Nội |
| 630610 |
Bán đất chính chủ ở tại thôn tân yên, xã hồng thái đông, huyện đông triều tỉnh quảng ninh |
15h37-19/03 |
Quảng Ninh |
| 630611 |
Bán gấp đất sóc sơn giá hợp lý lh: 0936990626 |
15h37-19/03 |
Hà Nội |
| 630612 |
Chung cư 209 đội cấn giá chỉ 1,3 tỷ vào ở ngay. |
15h28-19/03 |
Hà Nội |
| 630613 |
1. 21/03: cơ hội duy nhất nhận quà tặng lên tới 100 triệu khi mua tòa căn hộ park 3- kđt times city |
15h24-19/03 |
Hà Nội |
| 630614 |
15h23-19/03 |
Hà Nội |
| 630615 |
Bán đất thế kỷ gần ủy ban quận 2 đ12m giá 23tr sổ đỏ |
15h23-19/03 |
TP HCM |
| 630616 |
Chung cư mới tại quận hà đông (89 phùng hưng) |
15h23-19/03 |
Hà Nội |
| 630617 |
Bán căn hộ melody ngay trung tâm quận tân bình, mặt tiền đường âu cơ, giá chỉ 1,3 tỷ/căn |
15h23-19/03 |
TP HCM |
| 630618 |
Tập đoàn hud mở bán chung cư a1 ct2 tây nam linh đàm căn hộ 10 diện tích 134.5m2 hotline 0967.629.619 |
15h22-19/03 |
Hà Nội |
| 630619 |
Chung cư dlepontdor - 36 hoàng cầu mở bán ngày 22/3/2015 |
15h21-19/03 |
Hà Nội |
| 630620 |
Bán r6 royal city và vinhome nguyễn chí thanh giá rẻ nhất 0978161826 |
15h21-19/03 |
Hà Nội |
| 630621 |
Sở hữu ngay chung cư sunrise-bãi cháy, hạ long với ưu đãi 550tr/căn. lh 0973 054 819 |
15h21-19/03 |
Quảng Ninh |
| 630622 |
Chung cư hoàng hoa thám 60m2 giá chỉ 850 triệu, vào ở ngay. |
15h14-19/03 |
Hà Nội |
| 630623 |
Nhượng đất ngách 90 phố hoa bằng diện tích 58m2 giá 3.6 tỷ |
15h12-19/03 |
Hà Nội |
| 630624 |
Chung cư dlepontdor - 36 hoàng cầu mở bán ngày 22/3/2015 |
15h09-19/03 |
Hà Nội |
| 630625 |
Bán gấp cảnh gia viên mặt tiền đường giá 5 tỷ tại hà nội với diện tích 30.000m2 |
15h09-19/03 |
Hà Nội |
| 630626 |
Bán nhà 5 tầng ngõ 232 yên hòa nguyên khang cầu giấy |
15h07-19/03 |
Hà Nội |
| 630627 |
Bán suất ngoại chung cư green stars căn số 06,09,07,08 tòa a1, a2, a3 gía từ 23,5 |
14h57-19/03 |
Hà Nội |
| 630628 |
Nhà sát mặt tiền đường huỳnh tấn phát, 870tr/90m2. |
14h57-19/03 |
TP HCM |
| 630629 |
4. mua nhà liền tay trúng ngay quà tặng khi mua căn hộ đẳng cấp vinhomes timescity park hill 3 lh:0917753584 |
14h57-19/03 |
Hà Nội |
| 630630 |
Đất nền đầu tư khu vực ven thành phố, sổ đỏ trao tay, 190 triệu nhận nền |
14h57-19/03 |
TP HCM |
| 630631 |
Chỉ 800 tr sở hữu ngay căn hộ trung tâm quận hà đông pcc1 dt 60m2, 2pn hotline: 0904.984.386 |
14h56-19/03 |
Hà Nội |
| 630632 |
Bán căn hộ tropic garden thảo điền 111m2, 3pn, tầng 5 giá 2,807 tỷ |
14h54-19/03 |
TP HCM |
| 630633 |
Chính chủ cho thuê nhà riêng nguyễn khánh toàn |
14h52-19/03 |
Hà Nội |
| 630634 |
Căn hộ trả góp chỉ 3-6tr/tháng.giá chỉ 10-11tr/m2 |
14h44-19/03 |
TP HCM |
| 630635 |
Xuất ngoại bán nhà phố ngay trung tâm quận tân phú; tặng toàn bộ nội thất cao cấp! |
14h43-19/03 |
TP HCM |
| 630636 |
Chung cư xuân đỉnh chỉ 14triệu/m2 đủ nội thất, ô tô đỗ cửa |
14h43-19/03 |
Hà Nội |
| 630637 |
14h42-19/03 |
Hà Nội |
| 630638 |
(09,46,46,46,40)đ20m lô i phú nhuận quận 2 dt 7,1x19m giá 31,5tr/m2 sổ đỏ |
14h40-19/03 |
TP HCM |
| 630639 |
Chủ nhật 22/03 mở bán dự án tân hoàng minh hoàng câu - liên hệ đăng ký 094 655 9190 |
14h38-19/03 |
Hà Nội |
| 630640 |
Phong cách sống resort trong lòng đô thị -vinhomes times city – park hill |
14h36-19/03 |
Hà Nội |
| 630641 |
.bán gấp chung cư lê đức thọ giá rẻ hơn trên thị trường 0.5%.trên tổng giá trị căn |
14h28-19/03 |
Hà Nội |
| 630642 |
Duy nhất căn hộ chung cư n07 dịch vọng diện tích 89m có 3 phòng ngủ |
14h27-19/03 |
Hà Nội |
| 630643 |
Cần tiền bán dãy phòng trọ 6 phòng(5x20m), shr, đường 6m, giá 430 triệu |
14h26-19/03 |
TP HCM |
| 630644 |
Park hill times city căn 3 pn view hồ bơi # |
14h25-19/03 |
Hà Nội |
| 630645 |
131 lựa chọn cuối cùng hp landmark tower, căn đẹp tầng đẹp |
14h25-19/03 |
Hà Nội |
| 630646 |
Chỉ 200tr mua ngay căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp view hồ bơi đầy đủ tiện ích, cho trả góp 4.5tr/th. tặng nội thất nhật |
14h25-19/03 |
TP HCM |
| 630647 |
Căn hộ cao cấp lexington residense còn duy nhất vài căn view đẹp chỉ 1.3 tỷ/căn |
14h23-19/03 |
TP HCM |
| 630648 |
Chính chủ bán căn hộ dương nội, 56 m, giá 19tr, full nội thất, lh: 0974 887733 |
14h23-19/03 |
Hà Nội |
| 630649 |
Cho thuê căn hộ chung cư intracom trung văn, diện tích 76 m2, giá cho thuê 6 triệu/m2, lh: 01647 888333 |
14h23-19/03 |
Hà Nội |
| 630650 |
Bán căn hộ chung cư flc complex 36 phạm hùng, diện tích 54m2, giá 28 triệu/m2, lh:01647 888333 |
14h23-19/03 |
Hà Nội |
| 630651 |
Bán cắt lỗ căn hộ chung cư nam đô, diện tích 89m2, giá rẻ 24 triệu/m2, lh: 01647 888333 |
14h22-19/03 |
Hà Nội |
| 630652 |
Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư c14 bộ công an, diện tích 108m2, giá 23 triệu/m2, lh: 01647 888333 |
14h22-19/03 |
Hà Nội |
| 630653 |
Bán căn hộ chung cư flc complex 36 phạm hùng, diện tích 54m2, giá 28 triệu/m2, lh: 01647 888333 |
14h22-19/03 |
Hà Nội |
| 630654 |
Chỉ 1,8 tỷ viết ngay tên mình vào sổ đỏ căn hộ times city park hill tòa park 3 |
14h22-19/03 |
Hà Nội |
| 630655 |